ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] SexChange แมนๆหน่อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 20, 2018, 06:43:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ  โดนแตกในแล้วยังไม่รู้เรื่องว่าท้องไม่ท้อง ต้องรักกันถึงท้องได้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ใช่ๆคราวหน้าตั้งใจเรียนหน่อยนะ    นั้นเองเลยละไม่ต้องไปว่าใคร

ตอนไอหนูหลุดออกจากตัวนี้โครตพีค

b522055023

เรื่องราวมันค่อนข้างซับซ้อนตั้งแต่ ช > ญ ละ แล้วไหนไอตัวคุณชายยังไม่รู้อีกว่าแตกในจะมีโอกาสท้อง

wtf ตั้งใจเรียนมากๆ นะพ่อหนุ่ม  ::Crying::

jaqaz

pongharu

casawa

เหนือความคาดหมายจริง ชายเป็นหญิงเอิก ๆๆ..สุดยอดจริงครับท่านขอบคุณมากมาย ::Thankyou:: ::Thankyou::

sheva042

เดี๋ยวๆ ใครสอนสุขศึกษาคุณครับ จะไปเขกกระโหลกมัน ::Angry::

sealedfeel

เมื่อพระเอกเป็นฝ่ายถูกกระทำจึงเข้าใจความฟินสินะ

drof666

เชี่ยเอ๋ย ยอมให้จับ ให้ดูด ยอมอมให้อีกคิดอะไรอยู่นั่นนะเคยเป็นผู้ชายมาก่อน ยังจะเยสลงอีก แสดงว่าแม่งโคตรหื่น

Akira Watanabe

::Sweat:: นี่มันซื่อบื่อจริง ๆ 555+  มันเรียนยังไงของมันเนี้ย

as72340639

banjong chanthasak

สุดยอดไปเลย ไม่ใช่ฉากในเรื่องนะ ความฉลาดของนาง(?)เอกเนี้ยแหละ 555

now6198

zeroboy

เออใช่ไม่ยอมตั้งใจเรียน ไม่รู้เรื่องเลย  ::Orz::
มันยังมีหน้าไปสอนเขาด้วยความมั่นใจอีกนะ  ::Cold::

nakchakun

เห้ยยย ถ้าไม่รักก้อไม่ท้องเรอะ เพิ่งรู้น่ะเนี่ย 555 ::HoHo::