ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Boy Meets Girl : คืนเหงา [Uncensored : Update 26/3/2019]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 22, 2018, 11:00:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b522055023

บังเอิญจริงๆ คืนนั้นได้เค้าชื่อก็ไม่รู้  ::Crying:: สุดท้ายพี่ชายแต่งงานกับพี่สาวถึงรู้ความจริง ดราม่ามากๆ  ::GiveMe::

bartender

ตอนจบ พีค มาก 5555  ตอนแรก ก็ คิดว่าทำไมมันง่ายจัง สงสัยอยากลอง แหมอยากค้างคืน กับใครสักคน หัวใจเต้นแรงลองฟัง อ่อยสุดๆ เป็นผมนะแค่นอนจับ มือ

zero21

ดีต่อใจจริงๆ คนใสซื่อทั้งคู่ เหมาะสมแล้ว ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

polka2012

เป็นเรืองบังเอิญทีอยากให้เกิดขึ้นกับตัวผมบ้างจัง การ์ตูนสนุก ภาพสวยขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน ::WooWoo::

bigboy001

::Thinking:: ดูท่าทางงานจะยาวแน่นอน พระเอกก็อยากล่อ นางเอก็ซิ่นแบบ ไม่ดีอย่างนั้นอย่างนี้ สุดท้ายขึ้นขย่มเองเลยจร้าาา ฮ่าๆ ::DookDig::

ensd-07

ต้องเป็นเอากันจริง จัดกันหนัก ไม่ใสซื้อแล้วแบบนี้ จัดกันตั้งแต่ครั้งแรก

coconut

Vinsmoke

แสดงว่าโฮตารุ ชอบพระเอกซะแล้ว แต่ปากแข็งไม่กล้าบอก พอได้เจอพระเอกเลยยอมคุย  ::HoHo::

ขอบคุณครับ

karnkarn

เห็นเงียบๆฟาดเรียบนะค่ะ แนวใสๆอ่านแล้วชิวๆ โลกกลมจริงๆคู่พี่คู่น้อง  ::Thankyou::

HypN♥s

เรื่องนี้น่ารักมากครับ ใสๆ ยิ่งตอนจบนะ อื้อ...น่าร้ากก จบได้ดี

ถ้ารออันเซ็นมีหวังไม่ต้องอ่านกันพอดี เพราะฟูลเซนเซอร์

Oswald : เรื่องนี้ Fakku มีต้นฉบับไม่เซ็นฯ จากผู้วาดโดยตรงเลยครับ ทุกทีราวๆ อาทิตย์นึงก็จะมีคนแอบปล่อยออกมาแล้ว แต่คราวนี้หายไปยาวเลย

HypNos: ผมยังเจออยู่นะ ใน Fukku แต่มันต้องเสียเงินดูน่ะ

แก้ไขเพิ่มเติม: ปล. ถ้าชื่อเรื่อง "คืนเหงา" ก็น่าจะพอนะ

Oswald : ตอนนั้นพยายามคิดชื่อเรื่องไว้อย่างน้อยสามพยางค์ให้เข้ากับ Title Card ของ Original น่ะครับ พอทำออกมาเลยยาวไปหน่อย

vincenttatto

ชอบอาจารย์คนนี้จัง จริๆงน้องหนูไวไฟไปนิด แต่พอมาอยู่ใกล้กันนี่อีกหลายน้ำชัวร์ๆ

TanukiKen

กะไว้แล้วเชียว เห็นชื่อแล้วหาย เป็นแบบนี้ทุกที

0scar

elviswhat

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อยากรู้ความสัมพันธ์ต่อจากนี้จัง