ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

Ae Haha

ได้สาวๆยกห้องเลยน่ะ แต่เพื่อนผู้ชายในห้องไม่อิจฉาเอาหรอไงน่ะ 

saturn

zeroboy

ไวอากร้... ยังชิดซ้ายเลยแบบนี้ กินพาราอย่างเดียวมันทำได้ขนาดนี้  ::Dribbling::
แต่มาเปิดโหวตในเรื่องนี้ คนที่เข้ามาอ่าน คงจะเป็นพวกเดียวกันอยู่แล้วมั้ง ฮาเร็ม อิอิ แต่ต้องฮาเร็มแบบไม่ปวดตับนะ  ::Cold::

yopern

เจ้านาโอทัตสึสบายอยู่คนเดียวเลย เปิดฮาเลมบนชายหาด สุดยอด

0scar

คือจบสักที นางเอกก็รอนานไปหน่อย แต่ปิดจ้อปได้สวย จารกับผู้ชายคนอื่นหายอีก

ลองกลับไปดูอีกรอบสิครับว่าหายไปไหน(ฮา)

aum691

ในที่สุดก็ได้สาวทั้งห้อง แต่ก็อดสงสารพวกหนุ่มๆที่โดนวางยาจริงๆ

Boran Mark

kak_KOH

จบแบบนี้ก็ดี แต่อย่าจบดีกว่าแปลได้ดีมากครับ สนุกมากน่าติดตาม

Gunitle

ผมไปอ่านโพลแล้วก็ตกใจนะ มีคนชอบแบบเดียวกันเยอะเลย งั้นเรื่องหน้าผมขอแนวincest นะครับ
สำหรับเรื่องนี้เอาไป5ดาว แปลได้สุดยอดจริงๆครับ มีแฝงความรู้เพิ่มเติมด้วย ขอบคุณจริงๆครับ

ขอบคุณครับ
ผมอยากสื่อความรู้สึกของตัวละครออกมาให้ตรงกับจินตนาการของผู้แต่งมากที่สุด เลยจำเป็นต้องคงศัพท์ทางเทคนิคบางคำไว้ แล้วใช้วิธีอธิบายเพิ่มเติมเอาครับ แล้วผมก็คิดว่าความรู้เพิ่มเติมยังเป็นกำไรกับผู้อ่านทุกท่านอีกด้วยครับ
ไว้หลังจากนี้จะหา Incest สนุกๆมาแปลให้ซักเรื่องนะครับ

Freedom Mancer

มันมีตอนพิเศษอีกหน่อยนึงนิ ที่นร.ชายได้กับเขามั้ง

ลองอ่านกระทู้ให้จบดูสิครับ

noohun

เด้งถุงยางออกด้วยดุ้นนี่!!!! จะโหดเกินไปแล้ว นาโอทัตสึคุง!!
ว่าแต่ หน้าสุดท้ายนี่ เอ็งยังจะแข็งได้อีกเรอะ (รึนั่นคือขนาดปกติ ::Ajark::)

poison_react

ยอดมนุษย์หนุ่มแว่น ฉีกแนวพอดู ปกติหนุ่มแว่นจะอ่อนแอครับ
แต่นี่คว้าเมียมาได้หมดเลย
ฟินสุดตอนลงเอยกับหัวหน้านี่ล่ะครับ

โหวตแล้วนะครับ จริงๆ ชอบทุกแนว แต่แนวที่ขาดไปคือ แนวอาจารย์-ศิษย์ ครับ
อาจหายากหรือเปล่าเอ่ย
แนวโอบาคอนก็น่าสน สาวใหญ่สมัยนี้แซ่บจะตายครับ

ขอชมเชยในผลงานเลยครับ ละเอียด ใส่ใจรายละเอียด มีคำอธิบายครบ
ได้อรรถรส และมีปฏิสัมพันธ์กับคนอ่าน เป็นกันเอง ครับ

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ อ.โอกินะแต่งเรื่องออกมาได้ดีมากๆเลย ตอนอ่านครั้งแรกผมก็ฟิน(ในหลายๆความหมาย)ไปตามเนื้อเรื่องเหมือนกันครับ
ส่วนเรื่องแนว จริงๆขาดไปอีกหลายแนวเลยแหละครับ อย่างพวกแนวย่อยๆที่แตกแขนงจากแนวหลักๆในตัวเลือก ผมคิดว่า อาจารย์/ลูกศิษย์ จัดอยู่ในประเภทเดียวกับ Incest ในเชิงที่ว่าเป็นการทำผิดศีลธรรมเหมือนกัน แต่คำว่า Incest แปลว่าการทำผิดศีลธรรม"ในครอบครัว"โดยเฉพาะ เลยไม่ได้ใส่ อาจารย์/ลูกศิษย์ รวมเข้าไปตัวเลือก Incest ด้วย แต่ถ้าผลโหวต Incest ออกมาเยอะผมก็มีแผนจะหยิบเรื่อง อาจารย์/ลูกศิษย์ มาแปลอยู่เหมือนกันครับ
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคอมเมนท์ดีๆครับผม

keatmano

ตอนแรกนึกว่าเหมาหมดทั้งห้องแล้ว ยังเหลืออีก 1 หญิง  ::HoHo:: แล้วหนุ่ม ๆ ในห้องที่เหลือหายไปไหนหล่ะ  ::Thinking::

หนุ่ม ๆ ที่เหลือในห้องไปอยู่ที่นี่นี้เอง  ::HoHo::สงสัยทุกคนคงอยากให้มีทัศนศึกษานอกสถานที่แบบนี้บ่อย ๆ แน่  ::HoHo::

ขอบคุณที่อ่านจนจบแล้วกลับมาแก้ไขนะครับ ดีใจมากเลยครับที่มีนักอ่านที่ใส่ใจรายละเอียดเล็กน้อยแบบนี้

zwerzyxi

อิจฉาพระเอกจังวุ้ย ความฝันเลย

ปล เหมือนเอ็งเพิ่งนึกกันได้อ่ะว่ามาทัศนศึกษา ไม่ได้มานัว

Phoowadol

ออกจะเป็นการสารภาพรัก ที่ค่อนข้างไปทาง เสียว สยิวๆ นะ มีการขอน้ำทั้งหมดที่เหลือของนาโอทัตสึด้วย จะเหลือเร้อะจัดให้ตามคำขอสิ เอาไปเลยหลายๆน้ำด้วย ดูไปแล้วเจ้านาโอทัตสึเองก็ปิ้งรักกับน้องอากิโฮะ อยู่ไม่น้อยด้วย แต่เพื่อนร่วมห้องนี่สิ ยอมไม่ได้ต้อวขอแจม เฮ่อๆสรุปน้ำแห้วหมดตัว. เหมาหมดห้อง แต่เฮ้ยๆๆยังเหลืออีกหนึ่งคนอะ เดี๋ยวพักเอาแรงแป๊ยนึงนะ เดี๋ยวจัดให้น้ำนึง คิดแทนพระเอกซะงั้นเรา 555 สุดยอดหัวหน้าห้องจริงกวาดหมด เลย. โอยๆๆ
อิจฉา สุดท้าย ขอบคุณครับ
Edit. นี่สิ มันต้องให้ได้อย่างนี้ถึงจะแฟร์ อาจารย์พาเด็กๆมาหาดมั่วเซ็กซ์ อย่างนี้สิ มอบประสบกามเสียวๆให้เขามั่ง ไม่งั้นขาดดุลแย่ ใช่ปะครับ ดูเอาเถอะแต่ละคน วิ่งกรูเข้าใส่อาจารย์สาว โด่กันมาทุกคนเลย อย่างนี้ใครไวกว่าก็ได้เสียบก่อนละงานนี้  อิอิ  ว๊าวๆๆๆ
จบได้แจ่มจริงๆครับ. ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน sequence

ผมว่าแบบนี้ก็เรียลดีนะครับ สมัยเรียนถ้าไปชอบใครซักคนเข้า ยังไงก็ต้องเคยคิดถึงเรื่องใต้เข็มขัดกันอยู่บ้างแหละน่า แค่ไม่พูดกันออกมาตรงๆแบบนี้เท่านั้นแหละ(ฮา)
ขอบคุณสำหรับคอมเมนท์ดีๆในทุกๆกระทู้นะครับ เป็นกำลังใจชั้นเยี่ยมที่ช่วยทำให้อยากแปลงานชิ้นถัดๆไปออกมาให้ชมต่อไปเรื่อยๆครับ