ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับที่นำผลงานดีๆมาให้ติดตาม ขาดอีกแค่คนเดียวก็เหมายกห้องแล้วจะรออะไรครับจัดไปเลย อาจารย์กับผู้ชายในห้องหายไปไหนนะ

worachat39

พระเอกมันทนไปไหนครับเนี่ย แถมสาวๆทุกคนติดใจด้วยสิโคตรอิจฉาเลยครับแต่ถ้าเป็ยผมคงจอดไปนานแล้วแน่ๆเลย 555

Palow

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ
เป็นเรื่องที่สนุกสุดๆในรอบปีเลย มันแนวผมอะครับ

biggiggog

ตกลงพี่แว่นแกเล่นเหมาคนเดียวเลย
พวกเพื่อนคงเลิกคบงานนี้แหละ
ขอบคุณมากๆครับ

mariners1

คุณครูหายไปไหน ทำไมคุณครูไม่มาร่วมแจมด้วย TT
สุดท้ายเพื่อนผู้ชายก็ทำได้แค่ดู คงอิจฉาพี่แว่นกันเป็นแถบๆ

maxzader

darksky

กลับไปเรียนนี่คงไม่ต้องทำไรกันละ ล่อไปซะทั้งห้องเลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

::JubuJubu::

upsxxx

ผมชอบผลงานของ อ.โอกินะ มากครับเก็บแทบทุกเรื่องเลย แต่เสียดายไม่ค่อยมีคนเอามาแปล พอได้อ่านแบบแปลทำให้รู้เลยว่ามันคนละอารมณ์เลยจริงๆครับ ขอบคุณผู้แปลมากครับ จะติดตามผลงานผู้แปลเรื่อยๆครับ

xoatx

สลัดผักใส่ไข่

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ
ตอนจบแฮปปี้แบบนี้ก็ดีไปอีกแบบครับ แอบอยากติดตามต่อว่าพอกลับไปโรงเรียนแล้วจะเป็นยังไงต่อ เสียดายคนเดียวคืออาจารย์ไม่ได้มาร่วมสนุกด้วยกัน

civil2

Barmby

สุดท้ายก็เหมายกห้อง อืมขาดแต่อาจารย์สินะ ว่าแต่สาวคนสุดท้ายหนีไปจับปลาเมื่อไหร่หว่า
เรื่องนี้สนุกมากๆ เลยครับ ขอบคุณสำหรับความตั้งใจ  ::Thankyou::

poloxz