ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2018, 05:58:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

now6198

โอ้วเจ๋งมาก งั้นผมว่าเอาแบบปรับเวลาของคนนั้นไปเลยมั้ย อยากได้คนช่วงอายุไหนจัดได้เลย 55

Nabisca Sathu

ตอนนี้ฟังค์ชั่นสุดยอดอะ อย่างกะไอ้แว่นนี่เป็นคนออกแบบเอง รู้ดีทุกฟังค์ชั่น 

100เมนท์ผมว่าได้แน่ๆ การ์ตูนแบบหลายๆตอนนี่ชอบอ่านมาก น่าจะมีคนตอบเยอะ

แมงโก้ส้นตีน

อะไรมันจะเทพได้ขนาดนี้ สุดยอดเซ็กซ์แฟนตาซีในจินตนาการทั้งนั้นเลยนะครับเนี่ย
แต่ถ้าแยกร่างได้ ผมขอแซนวิชก่อนดีกว่า ชอบเอาแนวนี้มากกว่า

Mr.Shocker

จินตนาการบรรเจิดจริง ตอนต่อไปจะมีอะไรอีกล่ะ แยกดุ้นมั้ย คนเดียวมีสองอัน

reppok111

ชอบมากเลยครับเนี้อเรื่องแบบนี้ ฝันว่าอยากมีสักอัน

kongdekkeng

ขอบคุณมากนะครับ เนื้อเรื่องมาแนวนี้ สุดๆ 55

anontatum

รอมานานครับสำหรับตอนที่ 4 สนุกเหมือนเดิม มีฟังก์ชันลอยตัวด้วย 555
แต่ผมชอบตรงที่นักกีฬาปิงปองติดใจมาให้โดยที่ไม่ต้องบังคับหรือฝืนใจ ประหลาดใจมากครับ

niceanglev

สุดๆอะบอกเลย นาฬิกาแบบนี้ ตอนแรกก็ไม่เท่าไร พอตอนหลังๆมันเริ่มจะอภินิหารมากขึ้น คนใช้มันก็โรคจิตได้ใจจริงๆ

ssssss

ไอ้นาฬิกามันมีฟังชั่นเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ เลย

niceanglev

อยากอ่านเรื่องฟัคโน๊ทแล้วอะ เป็นโปรเจ็คต่อไปเหรอครับ

Bandjang

ขอบคุณครับ ไอ้เครื่องหยุดเวลานี่มีขายไหมครับ รู้สึกอยากได้สักอันจริงๆเลย

Oleygunashocha

ทำไมจารอ้วน เอาแต่คน ญี่ปุ่น ฮาฮา คนชาติอื่นจารอ้วนไม่เอาเลว อยากให้คนเขียนเขียนต่อจริงๆครับ!! น้องนักปิงปอง จะเป็นยังไงต่อไป!! ส่วนฟักโน๊ต น่าติดตามเลยครับ ออกแนว นัวๆ ดาคๆหน่อย

thegift52

แค่ที่กล่าวมาก ก็แทบจะครบแล้วมั้งครั้ง ผมยังนึกอย่างอื่นไม่ออก รอดูไอเดียคนเขียนเพิ่มไปก่อนครับ  ::Sobad::

timeai

โอ้วโห้วว นี่มันเป็นโอลิมปิกที่หลุดโลกจริงๆครับ ทั้งเสียวทั้งมัน ขอบคุณครับ