ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดมั่วเซ็กซ์!! [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 28, 2018, 05:18:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้มากที่สุด? (โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

รองหัวหน้าห้อง ทานิกุจิ อากิโฮะ
สาวซึน โคเทงาวะ อายาเมะ
สาวคูลหุ่นเพรียว อุเอดะ เคย์กะ
บิชตัวน้อย สุเอโมริ ซายากะ
โอตะห้าว อินุอิ ชิซุฮะ
โอตะขี้อาย โนงิ คิอินะ
แกลผมสองสี ฮานากิ มาจิ
แกลอวบอึ๋ม ซาคาอิ มาเรีย
สาวเซ็กซ์จัด สุซากิ อิมาริ
สาวนักกีฬา เทกาวะ ทาเอมิ
โลลิน้อย อิชิบาชิ มิโกะ
สาวคูลเงียบ โอโนเสะ ไอ
สาวซื่อบื้อ นากาฮามะ ฮินะ
สาวใหญ่ตัวแม่ ครูสุโอมิ

polka2012

โดนใจสุดๆ ::WooWoo:: ผมโหวตให้..สาวใหญ่ตัวแม่ ครูสุโอมิ มาออกโรงตอนจบจัดหนักนักเรียนชายเกือบหมดห้อง
ฟินแทนแกได้กินตับเด็กๆ55555
ปล.การ์ตูนสนุกมาก ข้อมูลแน่นมากๆได้ความรู้ใหม่ด้วยขอบคุณมากครับทีแปลมาแบ่งปันกัน ::JubuJubu::

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

แปลแบบครบถ้วนสมบูรณ์ งานละเอียดเก็บทุกเม็ดกันเลยทีเดียว ขอบคุณมากครับ

aliass

โห มาเป็นเนื้อเรื่องเลย หาดนนี้ อยู่ไหนนะ น่าไปมากเลย 

paloh

ในที่สุด จารย์สุดอึ๋มก็โดนจนได้ แหม่ นึกว่าจะรอด 555

yopern

ได้เสียวทั้งหมู่คณะถึงจะน้อยกว่าเจ้านาโอทัตสึก็เถอะ

keatmano

ในที่สุดหนุ่ม ๆ ที่เหลือในห้องก็ได้ปลดปล่อยเต็มที่ ด้วยความช่วยเหลือของคุณครูสาวผู้สุดแสนจะรับผิดชอบ  ::HoHo:: เป็นทริปที่หนุ่ม ๆ สาว ๆ คงลืมไม่ลง

Jikkig16

มีสรุปคาแรคเตอร์ด้วย เรื่องนี้ดีคับ ลายเส้นดูดี มีสาวๆเยอะแยะ ::WowWow::

jachal

สาวๆมาทัศนศึกษา ได้ทัศนศึกเสียวไปด้วยนะเนี่ย กลับไปคงมีเสียวต่อ ::KO::

upsxxx

การ์ตูนภาพสวยสนุก ผู้แปลแปลดีมาก ข้อมูลแน่น ขอบคุณมากครับ

Gunitle

ชอบที่ท่านแปลละเอียดดีจังเลยครับ ถึงจะไม่ทันสมัยนั้นก็ตาม 5555 ขอบคุณมากนะครับเรื่องหน้าขอแนว incest ไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับผมมม

Phoowadol

ว๊าวๆๆ  ::Glad::   มาครั้งนี้พิเศษหน่อย จัดมาแบบภาพสีด้วยแจ่มมากๆครับ. นี่เลยมันต้องอย่างนี้สิ นักเรียนชายมากันตั้งหลายคน จะปล่อยให้เจ้านาโอทัตสิล่อคนเดียวได้ไง ไม่ยอมๆ ครูสุโอมิเลยพามาปลดปล่อย ที่หาดใกล้ๆกันนี่เสียเลย เป็นการปลอบใจว่างั้น55. เรียบร้อยสิครับ หนุ่มๆหมดแรงกันเป็นแถวๆ แถมสาวๆคู่สวาทยังได้กินหัวกะทิ สดๆของหนุ่มๆด้วย โอยๆๆ ฟินน์จบแบบฟินน์   ::Shy::  ว่าแต่เจ้านาโอทัตสึจะได้ ฟิจเจอริ่งกับครู ด้วยรึเปล่า อันนี้ ต้องให้คนอ่านไปจินฯ กันเองใช่ปะครับ อิอิ ::JubuJubu::   
   ปล. ภาพของครูในแนวหนังฝั่งตะวันตกนี่มันซู๊ดยอด....จริมๆ ประตูเดียวล่อไป2แท่ง ...อืม.....หวาดเสียว  ::Horror:: แทนครูเลยเรา  ::Evil::

Anan Saidakhot

ถ้าทำเป็นเอวีนะเรื่องต้องกลายเป็นตำนานแน่ๆเพราะใครที่ได้ดูแล้วไม่มีอารมณ์ร่วมไปด้วยต้องเป็นพวกตายด้านเท่านั้นสุดจริงๆ

Akira Watanabe