ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] Natsu no Bus-tei | Summertime Bus Stop ลองรักริมทาง แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 29, 2018, 06:51:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องป้ายรถเมล์อีกแล้ว เรื่องประมาณนี้เยอะนะ

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

felintiam

จบแล้วน่าเสียดายน่าจะมีไปต่อกันที่แม่น้ำซักหน่อยนะ

executioner

หุหุหุ ชอบจังเลย สาวผิวแทน ตามลายชุดว่ายน้ำเนี่ย ดูแล้วฮึกเหิมบอกไม่ถูก 555

แต่มาถึงก็ชวนดูหน้าอกเลย สงสัยก็หวังจะจัดการพระเอกอยู่ลึกๆแล้วรึเปล่าน้าาาา 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ ท่านฮิป จะรอชมเรื่องถัดไปครับ ::Thankyou::

Nondon

กลายเป็นผูหญิงหื่นกว่าซะงั้น อ่านแต่การ์ตูนผู้หญิงนมใหญ่มานาน อ่านแบบนมเล็กๆบ้างได้อารมณ์ไปอีกแบบนะครับ

tcm12599

kaithai

สาวน้อยได้ลองของจริงตามหวังแล้ว ที่ป้ายรถเมล์

รอบหน้า หนุ่มน้องคงจะสมหวังในแม่น้ำนะ อิอิ

yopern

ต้องไปต่อที่แม่น้ำ กลางน้ำ กลางป่าข้างทาง อะไรก็ได้เสียวสุดๆ

keatmano

ฝ่ายหญิงรุกหนักเลย ... สงสัยกว่าจะจบซัมเมอร์ คงไปต่อกันหลายที่ หลายแห่ง เลย  ::HoHo::

Ae Haha

เด็กๆไปลองเซ็กกันครั้งแรกก็ลองกันที่ป้ายรถเมล์เลยน่ะ ตางเอกแอบยั่วนะเนี่ย

0scar

ตัวนางเอกแม่งห่ามโคตรๆ ป้ายรถเมร้าง สถานที่เปนใจตอนฝนตก

Pattarapol Teng

ป้ายรถเมย์ที่ไร ฝนก็จะตกทุกที55+ ไม่พอที่แคบมันไม่เร้าใจ ต้องกลางถถนน ::Ajark::

Ke2l3e2oS

Jikkig16

เพื่อนกันมันดีอีกแล้ว เข้าสูตรติดฝน โดนเข้าข้างหลังซะฉี่แตกเลย  ::Yes!::

exsoldier

แหม  ทำเปนสาวแก่นๆ หลอกหนุ่มมาซ่ำนี่หว่า อิอิ   ตอนแรกกะจะไปซั่มที่แม่น้ำอ่ะดิ้ ผิดแผนเลยได้มาซั่มป้ายรถเมล แทน  ::Shy:: ::Shy::

Phoowadol

::Cheeky:: ป๊าด.... ใครจะรู้ว่าการที่มาหยุดช่วงฤดูร้อนบ้านยายในครั้งนี้ มันจะได้ประสบการณ์เสียวแบบใหม่ๆให้กับเจ้ายูจิ  ที่แสนจะตื่นเต้นและประทับใจ
ก็เริ่มต้นมาก็เอาแต่บ่นๆๆเซ็งๆๆ  แต่แหม พอมาติดฝนกับ. สาวห้าวลูกพี่ลูกน้อง
ในวันนี้เข้า กลับการเป็นเกมส์พลิก ซะงั้น บรรเจิดเลย ได้เสียบสาวน้อยจนแตกแล้วแตกอีก แตกในเต็มๆด้วย. อูย.....นี่อ่านๆไปนี่ทำเอาผมนึกถึงหนังAV. ค่าย
Fa-pro. ต้นตำหรับ หนังแนวชนบท บ้านๆ ล่อกันที่ป้ายรถเมล์ แบบนี้แหละ เออ....อ่านจบแล้ว เดี๋ยวลองไปค้นดู อีกทีสิว่า หนังเรื่องนั้น ยังอยู่รึเปล่า น๊าาาาาา. อิอิ     
ปล. หยุดภาคฤดูร้าน ปีหน้า เชื่อได้ว่าเจ้ายูจิ  ต้องรีบมาบ้านยาย อีกชัวร์ 555
ติดจายๆ....คริๆ. ขอบคุณครับ ::DookDig::

สงสัยซัมเมอร์หน้า จะรีบมาบ้านยายทันทีไม่มีบ่น  ::GiveMe::