ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dogger2006

noohun

ถ้ามีจริงคงน่ากลัวมาก ผมมั่นใจอย่างแรงว่าคนที่เข้ามาอ่านคงได้ติดเชื้อทุกคนแหง
ปล.เท่าที่อ่านมา ทำไมมีแต่ผู้หญิงจู่โจมก่อนทั้งนั้นเลยฟะ แสดงว่าในเรื่องนี้นี่ ผู้หญิงหมกมุ่นกว่าผู้ชายสินะ

Napp Napp

เป็นเชืื้อโรคนี้น่าติดทั้งเมืองจริงๆๆ

guzzpai

ทำไมอีตาพระเอกมันนิสัยพ่อพระขนาดนี้นะ ฮ่าๆๆ

sohee1412.

dragoness

ถ้ามีเชื้อแบบนี้จริง ผมคงเดินไม่พ้นซอย... ฟ้าเหลืองหมด

lycos007

โครงเรื่องแปลกดี ชอบๆ ติดตามครับๆ

resistance

น่ากลัวนะไวรัสแบบนี้ ถ้าระบาดบ้านพักคนชราคงสยองน่าดู

zeekky

ดูแล้วสงสัยไม่เห็นมีผู้ชายติดไวรัสบ้างเลย แหะ
เหมือนจะดีแต่ถ้าเมืองมีผู้หญิงน้อยมีแต่ชายจะเกิดอะไรขึั้น

trong5171

ขนาดไม่ติดเชื้อยังโด่ไม่รู้ลืมเลยนะ พระเอก

hheenngg

นี้แค่เริ่มนะเนี้ยย แต่มำไมพระเองมันไม่ติดไปด้วย หรือไม่แน่ว่ส พระเองแม้งหิ่นเกินไปจนกลายเป็น anti virus ไปในตัวเองหรือเปล่าก้ไม่แน่ใจจ ยังไงก้ขอติดตามครับ

kaithai

ไวรัส ไวร้าย ตายทั้งเมือง แน่แบบนี้

ใครจะมาช่วยได้ 

คงต้องหา คนที่มีเชื้อ  anti virus

::Beggar:: ::Beggar::

edcba

เอิ่ม...ไวรัสนี่ อยากให้ระบาดมาแถวบ้านเราจัง

Phichanan Anekrattanachad

โอ้โหสุดยอดมากครับ ภาพสวยเนื้อเรื่องดี ขอบคุณมากที่แปลมาให้อ่าน

Miss close

เรื่องแบบนีละที่ตั้งการ ตั้ง...รอเลยครับ
ขอบคุณที่แบ้งปันครับ