ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol. 106 ฝึกเสน่ห์เล่ห์รัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2018, 11:49:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongzaa bangsai

เหมือนจะสะท้อนเรื่องการใช้ชีวิตคู่ของคนญี่ปุ่นรึป่าว

siwapol55

อยากหาที่ระบาย เลยได้ที่ระบายสมใจเลย
ขอบคุณครับ

anontatum

แอบนอกใจสามี พอรู้ความจริงแล้วเหมือนโดนตบหัวแล้วลูบหลังอะครับ 555 ตกใจหมด ไม่เป็นแบบที่คาดไว้เลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ :)

nutza019

::Grimace:: มาแนวแม่บ้านเปลี่ยวสามีไม่สนใจนี่เยอะมากเลยนะครับแต่อ่านกี่ทีก้อสนุกหมดเลย  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มเจ้าของร้านมีสาวสวยสุดเซ็กมาช่วยที้ร้าน
แถมยังตามใจไอ้หนุ่มนี่ทุกอย่าง
แบบนี้ได้เสียวกันทั้งวันจนไม่ได้ช่วยงานที่ร้าน
แต่เป็นช่วยเสียวแทนแน่ๆ
::Fighto::

timeai

ร้อนแรงจริงๆครับ  เจ้าของร้านน่าจะเปรมเลยทีเดียว

Izaya

ฝึกหนักขนาดนี้ สามีดีใจตายเลย

thegift52

กลายเป็นว่า ได้งานประจำไปเลย ดีเนอะ สร้างรายได้ เอ๊ะ ใช่หรอ  ::DookDig::

Crypt

อยากให้สามีติดใจ แต่กลัวว่าจะไปติดใจเจ้าของแทนสิเนี่ย 

Neo Rory

DarKSiDeIID

เหนก.นกเพ

ต้องการแบบนี้ก็บอกคนขายไปตรงๆคุณนายไม่ต้องขโมยหุ่นแบบคุณนายใครก็อยากได้ ::HoHo:: ::HoHo::

toptime

fahfahpong

สรุปสุดท้าย​ เลิกสนใจสามี​ แต่มาให้เจ้าหนุ่ม​ กระแทกแทนทุกวัน