ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol. 106 ฝึกเสน่ห์เล่ห์รัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2018, 11:49:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

จะฝึกยั่วสามีไปทำไมเดี๋ยวสุดท้ายก็ติดในดุ้นเจ้าของร้าน555

nuinoinaja

Ae Haha

SickSleeplab

นอกใจสามีเตมๆเลยแถมขอประสบการนอกเวลาความเปนเมียอีก สบายเลยนะพ่อหนุ่มร้านav

กาก่าก้า ก๊าก๋า

banjong chanthasak

maxzader

kaithai

กับสามีต้องลุ้น ว่าจะทำให้ติดใจได้ไหม
แต่กับเขาคนนี้ ไม่ต้องลุ้น
เค้าทำให้ฉันถูกใจ ทุกอย่าง อิอิ

alarbebday1

น่าจะมีต่ออีกหน่อยอยากรู้ว่าสามีแอบไปทำอะไร

B&B

ฝึกให้มีเสน่ห์หรือเป็นดาราเอวีฟ่ะ ต่อไปคงไม่ใช่แค่ขายแล้วละ คงผลิตเองด้วยแน่ พระเอกก็เหล่าลูกค้า นางเอกก็ คุณอาโอริ

ปล.1 ขายมา 10 ปี นี่ขายตั้งแต่อยู่ม.ปลายเลยเหรอนิ หน้าโครตหนุ่มเลย
ปล.2 คุณอาโอริ ขอคำแนะนำผิดคนแล้วววว ถ้าไปขอคำแนะนำคนขายเอวี จะกลายเป็นดาราเอวีแทนนะสิ
ปล.3 ไม่มีเสน่ห์ ตรงไหนฟ่ะ!!! นางออกจะสวยและใหญ่ขนาดนี้เหรอ ไม่มีเสน่ห์
ปล.4 เหมือนบางช่วงบางตอนของเรื่องหายนะครับ เหมือนขาดตอนไงไม่รู้ แต่คงคิดไปเองมั้ง หรือเพราะมันสั้นเกินไปนะ น่าจะใช่
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 อยากให้ประเทศไทยมีร้านแบบนี้โว้ยยยยยย!!!!!

FARM1 HGf

ฮะเเฮ่ม  เล่นซะอยากไปเปิดร้านขายเซ็กทอยเลยครับ

ละอยากให้มีโจรสาวเยอะๆ

สาวสวยขนาดนี้ สามี ไม่สนใจได้ยังไง

เจ้าของร้านสบายตัวเลย 

ขอบคุนคับ

now6198

สวย เซ็กซี่ขนาดนี้เป็นเราจะไม่ปล่อยให้ว่างเลย 555

elviswhat

หุ่นเจ๊แกออกจะเฟี้ยวฟ้าวมะพร้าวแก้วแต่ไย ทำไมสามีแกไม่สนใจ หรือจิ๋มกระป๋องมันดีกว่าของจริงกันนะ