ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] The Flesh Remembers? [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 01, 2018, 10:36:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

ผมว่าไอ้บันไดนั้นมันต้องมีประเด็นแล้วละ  ขอบคุณที่ครับ ^^

TOLING

biggiggog

ความทรงจำเสื่อมกันง่ายดีเนาะ
แถมยังสลับกันเสื่อมอีก
แล้วฝ่ายหญิงจะหลอกแบบฝ่ายชายมั๊ยน้อ
ขอบคุณมากๆครับ

bigboy001

::Crying::  ลองเจอแบบนี้นะ ยันเช้าอะ นี่แค่ 2-3 ยกเอง ความจำจะกลับมาได้ไง ต้องเอายันเช้าไปเลยซิ ::DookDig::

(จิ๋ว)

อ้าว อ้าว แล้วทีนี้จะฟื้นความจำกันยังไงดีละคราวนี้  ::Ajark:: ::Ajark::
สนุกดีค่ะช้อบชอบ เรื่องน่ารักดี  แต่มันน่าจับลงโทษจริง ๆ นะ พวกที่ชอบแกล้งคนอื่นเนี่ย

ขอบคุณที่แปล& ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

xtazy

ต้องทบทวนอีกรอบเผื่อความจำฟื้น

Akira Watanabe

::Sweat::  คราวนี้สลับกันลืมความจำซะงั้น  ตกลงมันเป็นโรคติดต่อใช่ไหม

saturn

เวรละมึง  จะโดนอะไรมั่งล่ะทีนี้

showlao

หวังว่าไอ่ตัวผุ้ชายจะแค่จำไม่ได้อย่างเดียวน่ะ ถ้ากลายเป็นตุ๊ดนี่ฮาเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อุบัติเหตุครั้งแรกทำให้ฝ่ายหญิงความจำเสื่อมเลยถูกฝ่ายชายหลอกอึ๊บซะ แต่อุบัติเหตุครั้งหลังทำให้ฝ่ายหญิงความจำกลับมาแต่ฝ่ายชายความจำเสื่อมซะงั้น แบบนี้เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปนะ....????

Devil Joker

garothegold

ตอนจบสลับกันลืมสะงั้น มีตอนของผู้หญิงมะเนี้ยอิอิว่าจะทำงัย ::GiveMe::

trong5171

กำ ไอเราก็นึกว่านางเอกจะแกล้งลืมซะอีก

Hawaalaew

สลับไปสลับมาฮาดีจริงๆ ถ้ามีอีกตอนก็คงดีแล้วท้ายตอนก็วนลูปไปเรื่อยๆ

exelier

เดี๋ยวนะ
ตกลงนางเอกซึนหรือยังไงกันแน่หว่า

ตอนท้ายพระเอกจะซึนมั้ย
หรือยังไง
ขอบคุณมากครับ