ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol.106 แอบมองเธออยู่นะจ๊ะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2018, 10:01:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

โอ้ววว~ ลุงแกโครตโชคดีเลยสาสสสส อ่านแล้วนึกถึงเรื่องเก่าๆ ที่ท่านค้างไว้เลยแหะ

ปล.1 เอิ่มมม... ลุงแกยิ้มด้วยละ ชั่งน่าสงสัยยิ่งนัก
ปล.2 ผมว่าลุงแกน่าจะแกล้งมากกว่านะ
ปล.3 ขอบคุณครับ
ปล.4 คิดมุขไม่ออกโว้ยยยย!

nekki

อยากรู้ว่าลุงแกล้งป่วยรึเปล่าเท่านั้นละ ถ้าไม่ป่วยนี้ลุงโชคดีรึโชคร้าย นะนี่อยู่ๆก็มาเด็กสาวมาขย่มให้ถึงที่ ยอมเสียซิงให้ แต่ลุงกลับจำไม่ได้

TanukiKen

แค่อยู่เฉยๆผู้หญิงก็ยอมให้เยแล้ว

ถ้าแก่แล้ว ลองไปนั่งหน้าบ้านบ้างดีกว่า

wittaya09

Daft Punk

เป็นตาแก่ที่ โชคดีมากกก อย่าแก่เลยปู่ กลับไปเป็นหนุ่มเถอะ 55555 ::Dribbling::

Akira Watanabe

::Ajark:: ลุงเดิน ขยับ ยังไม่ไหว แต่แข็งได้ขนาดนี้เลยหรอเนี้ย

tcm12599

felintiam

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้คุณไปทำลุงทำไม ผมละขึ้นเลยอิจฉตาร้อนมาก

saturn

game2539

ลุงแม่งไม่ต้องทำอะไรเลยอยู่ดีๆก็มีสาวมาเสียซิงให้

HypN♥s

เรื่องนี้คุ้นๆนะ แต่ดูเหมือนจะคนละเรื่องเดียวกัน แต่มุกเดียวกัน ลายเส้นคนละอัน (เรื่องนั้น@katerแปลหรือเปล่านะ)

อีหนูชอบโชว์แล้วมาโชว์ให้อีลุงเฒ่านี่แหละ เสร็จแล้วก็เอาอีตาลุงนี่แหละเป็นที่พึ่ง
(เรื่องนั้นเป็นป้ายรถเมล์หรือเปล่านะ)

แต่เรื่องทำนองนี้ผมชอบนะ อ่า่นแล้วเสียวดี  เป็นผมหายอัลไซเมอร์ไปแล้ว    ::Yes!::

showlao

nuinoinaja