ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Silent Bus ล้วง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2018, 08:09:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liverpudlian

เป็นรื่องที่ให้ความรู้สึกแปลกดีจะว่าไร้เดียงสาก็ไม่ใช่ แต่เหมือนร้ายเดียงสามากกว่า ทั้งพระเอกนางเอกเลย

bigboy001

::Thinking::  ผมว่าเด็กสาวไม่ได้รังเกียจเพราะแต่แรก ไอหนุ่มถนอมไม่ได้มีพฤติกรรมหื่นอะไรแรงๆ แล้วก็พยายามทำอะไรเงียบๆ ที่สุดเพื่อให้อีกฝ่ายตื่นเต้นเหมือนกัน ก่อนจะเสียบน้ำแตกกันตอนจบ

nagasata

หวานๆน่ารักจริงอย่างกับขึ้นจากเรื่องจริงแต่ไม่ใช่

HaruKi02

เอาจริง นี่ไม่มีใครเห็นเลยหรอแนวนี้นี่

stepgu307

ทำกันเเบบนี้เลยเหรอ กล้าหาญกันจิงๆ

lnwno00

not23149

อะไรกันแบบนี้ก็มีด้วยแต่ไม่รู้ว่าไครอ่อน

eka1325

แจ่มอะ ไม่พูดอะไรกันเลยจัดหนักบนรถบัสสบายใจไป  นางเอกหื่นดีนะ น่ารักมาก

Barmby

ยินดีที่ไม่รู้จัก ไม่ต้องคุยกัน ไม่ต้องรู้จักชื่อ
อยากขึ้นรถเมล์แล้วเจอแบบนี้บ้าง
::Hmmm::

yopern

มั่วแต่ล้วงกันอยู่ได้ น่าจะจัดตั้งแต่แรกแล้ว ทนมาได้ตั้งนาน

Tong Kamilia

เอ็งควรพาสาวเจ้าเข้าโรงแรมมากกว่าซัดกันบนรถเมล์นะเอ้ย  ::Oops::

keatmano

เป็นแผนของสาวน้อยแน่ ๆ เลย .. ในที่สุดเธอก็ทำสำเร็จ เจ้าหนุ่มใหญ่ต้องเสียตัวจนได้ ... โฮ โฮ โฮ ... ทำไม สาวน้อยจึงคิดสั้นเช่นนี้  ::Crying::

thenung

แล้วคนขับมันไม่รู้เรื่องเลยเหรอครับ  ::DookDig::

Gunitle

คนขับมันไม่มองกระจกหลังบ้างรึไงฟะ555 ขอบคุณมากครับท่านฮิป สนุกดีครับ ลายเส้นสวยด้วย

Boran Mark

มันน่าจะพากันไปจัดต่อที่อื่นอีก เช่น โรงแรมงี้