ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol.93 พรหมลิขิต [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2018, 02:13:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooman

alaaum

ตกลงอยู่เพราะความดีหรืออยู่เพราะความหื่นกันแน่เนี่ย

phatsa

มันเป็นความต้องการของคนทั้งสอง มันไม่มีอะไรที่ผิดเลย ::DookDig::

Ke2l3e2oS

พี่เอ็งจะหล่อไปไหน แล้วถ้าพี่เอ็งไม่ตาย แห้วแดกแหงๆ

peemini

จบสวยกลายเป็นเรื่องโรเเมนติกไปเลย ชอบแนวนี้ครับไม่ออกหื่นจนเกินไป

elviswhat

ถือว่าจบแบบสวยงามครับ เหมือนเนื้อเรื่องจะออกแนวเป็นรักแรกพบเหมือนกันนะเนี่ย

Dragoo

เอิมมม กฏไรของมันน่ะ ดูพิกลพิการไรอย่างนั้น 5555
แต่ก็ดีแล้วนะไม่งั้นก็ต้องรออีกนานจนแก่หรือไม่ผู้ชายมีเมียใหม่เลยถึงจะได้มาแต่งกัน
คิดแบบนั้นก็แย่สินะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Silverblue

เนื้อเรื่องดูชิลๆ เรื่อยๆ สบายๆ

แต่ได้ตามใจหวังก็วินๆ ทั้งคู่   ::WowWow::

karnkarn

แปลแนวนี้ก็สบายดีนะครับ ชอบตอนพระเอกบอกคุณใช้ความดีชนะใจผม ยังไม่รู้เลยว่าเค้าดีไม่ดีมาถึงมึงก็จับเยสเลย 5555

bigboy001

::Glad::  แนวแฮปปรี้ๆๆๆ เอนดิ้งก็ดีอยู่แล้วนิท่าน ผมว่าเรื่องสว่างก็โอนะ แต่สายดาร์กนี่โหด ๆ เกินก็ไม่ไหวเหมือนกัน 555+ ::Horror::

veronicaz

ทำไมมันทุ่งลาเวนเดอร์มากๆครับเรื่องนี้
สามปี นี่พี่ชายมันเป็นเกย์หรือนกเขาไม่ขัน หรืออย่างไร
โอ้ย ขัดใจๆๆมากๆ

ตอนจบผมงี้แอบหวังให้มีบทพลิก แบบนางเอกสแยะยิ้ม เป็นเมียสาธารณะของชายในหมู่บ้าน
เสียดาย

leeloe123

เป็นโดจินที่อ่านภาพสวยและสายสว่างมากแอบผิดหวังนางเอกนมเล๋ก555

ensd-07

เรียบๆๆ แบบว่าแปลกใจเลย ไม่มีหักมุมเลย

eka1325

พี่ชายช่างดีเหลือเกิน ไม่จัดการเมียเลย  น้องชายเจอพี่สะใภ้ ชิงติดใจไม่กลับเข้าเมืองเลยนะ  ขอบคุณครับ

noohun

เรื่องนึ้สอนให้รู้ว่า พี่ชายในh mangaที่ดีน่ะ มีแต่พี่ชายที่ตายแล้วเท่านั้น