ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ก็คนเคยถูกรังแกดูถูก มาตลอดอะนะ  มันก็แค้นเป็นธรรดา แต่ว่านี่นายมันทำกับเธอเกินไปรึเปล่าเนี่ย แค่ให้ถอดผ้า คอยรับใช้นี่ก็ว่าหนักแล้วนา.  แต่นี่เล่นเปิดซิงเธอจนแตกในด้วย โอยๆๆ นายนี่มันงี่เง่าอย่างที่คาโน่พูด จริงๆนะแหละ... ::Punch::  แล้นนี่ที่เธอยอมนายขนาดนี้มันไม่ใช่แค่งานเท่านั้นหรอก เธอมีใจให้กับนายเหมือนกันนั่นแหละ ใช้สมองอันน้อยนิดของนายคิดให้ดีสิ  เลิกงี่เง่าซะ เดี๋ยวคาโน่ก็ให้อภัย...เชื่อสิ55

TanukiKen

BabyFace

::Touchy:: 
อยากได้ Maid แบบนี้จังจัดไปทั้งวันทั้งคืน แถม OT ไม่ยั้ง

tontarn123

ความแค้นบังตา แต่ก็ได้1ยก อิอิ
รอติดตามตอนต่อไป จะเป็นไงนะ

Ke2l3e2oS

0scar

เมดน่ารักจุงเบย ชอบมากเลย รอตอน2นะคนับบบบ ::DookDig::

game2539

น่าจะลากอีก2คนมาเป็นเมดด้วยก็ดีจะได้แก้แค้นทุกคน

MΞLODY

อ้างจาก: nekki เมื่อ กันยายน 05, 2018, 06:17:44 ก่อนเที่ยง
คำเถียงของนางเอกตอนท้ายฟังไม่ขึ้นครับ เพราะถ้าเห็นใพระเอกจริงสมควรแสดงออกอย่างอื่นนอกจากทำตามคำสั่งพระเอกได้
ทนายเห็นว่านางเอกซึนครับศาลที่เคารพ

ศาลเองก็เห็นชอบด้วยครับ  ::ChuChu::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

keatmano

แล้วพระเอกของเราก็จะมารู้เอาทีหลังว่านางเอกน้อย ๆ มีชะตากรรมที่น่าสงสารอย่างไร ... จากนั้นพระเอกก็สำนึกผิด และต้องการแก้ตัว จนในที่สุดก็ถูกสาวน้อยแก้แค้นด้วยการทำให้นายน้อยกลายมาเป็นทาสที่เชื่อฟังของเมดสาว  ::HoHo::

yopern

ไม่เป็นไรได้แก้แค้นก่อนเดี๋ยวก็เข้าใจกันภายหลังได้

wender_111

ปวดตับเล็ก ๆ แต่ใจอยากให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

b522055023

อ่านไปอ่านมาเริ่มสงสารเมดตัวน้อยๆ แล้ว อยากรับอุปการะบ้างจังเลย  ::DayDream::

dajimaum

มันต้องมีตอนต่อไป แน่ๆ ศึกนี้ไม่จบง่ายๆ ::Reader::

Chaos OSK

อยากมีชีวิตแบบนี้เหมือนกันนะได้เย็ดแก้แค้น
เป้นเราไม่ใช้แค่น้ำเดียวจะ3-4รอบเลย555+
จะรอ อ่านตอนต่อไปนะขอบคุณมากนะ ::Sobad::

Boran Mark

แก้แค้นกันไปมา แล้วลงท้ายคงจะรักกัน