ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worachat39

เหมือนนางเอกโดนพวกลูกน้องพาไปมากกว่าจะแกล้งเองนะเนี่ย ต้องการเงินคงไม่ใช่ไปรักษาน้องสาวที่ป่วยอะไรหรอกใช่ไหม 555

wunman

แหม กลายเป็นหนังี่ดราม่าขึ้นมาซะงั้น

Inzomnia

twincock

เจ้าหนุ่ม แกนี่มันไร่้น้ำยาจริงๆ

raitos

อ่าว... แล้วมันจะจบยังไงละทีนี้
รอติดตามต่ออยู่นะฮะ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะครับ

alaaum

เมดที่เคยแกล้งที่รร. วางโครงเรื่องได้สุดยอดเลยครับ

biggiggog

ทำไมพระเอกถึงต้องยอม
ทำไมนางเอกถึงต้องยอม
ทำไมถึงเป็นคำถามเดียวกันเลย
::Thinking::
ขอบคุณมากๆครับ

conx96857

อนาคตต้องพาเพื่อนมาช่วยเป็นเมทเพิ่มจะได้เบาแรง

exsoldier

แหมมมมม  โหดมาเชียววว นี่ล่ะน้าาา กรรมตามสนองงง

Gunitle

ท่านเมโลดี้มากับเมดอีกแล้ว 5555 สงสัยท่าจะชอบแนวนี้จริงๆละ55
ปล. ผมว่าตอนสุดท้ายยังไงก็ต้องเป็นคู่รักที่น่ารักมากๆเลยทีเดียว555

tazasss01

เนื้อเรื่องอย่างกับละครเลยครับ ตอนต่อไปจะเป็นยังไงละทีนี้

araiwasud11

zick

โห จบแบบไม่คาดฝัน แบบนี้ต้องมีภาคสอง พระเอกไปตามง้อ

Manggy

นานจริงเรื่องนี้ ได้อ่านเวอร์ชั้น ENG แล้วไมไ่ด้อารมเลย เจอท่านแปลเออเว้ย ได้เรื่อง อารมมาเพลงมา

poison_react

มีปมที่น่าติดตามมากเลยครับ ทั้งสาเหตุว่าทำไมหนุ่มพระเอกโคตรรวยและมีอำนาจถึงเจอรุมแกล้งและรีดไถ ทำไมสาวคนนี้ถึงแกล้งแบบยั้งมือผิดกับเพื่อนคนอื่น 
ลุ้นให้สองคนนี้ลงเอยด้วยดีครับ