ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

มนต์รักอสูรชัดๆเลย
ญี่ปุ่นก็มีละครแนวนี้เหมือนไทยเลยแฮะ

adobe

ตัวละครดูมีมิติดี

ลายเส้นแบบนี้ไม่เหมาะกับการระเบิดตับซักเท่าไหร่ หวังว่าเนื้อเรื่องคงไม่สวนทางลายเส้น

as72340639

เอาคืนสายแกล้งได้สาสมมากกกกก

สลัดผักใส่ไข่

อ้าว สรุปเป็นคนดีซะงั้น มาแนวดราม่าเลย รอติดตามตอนต่อไปเลยครับ

kingkong36

liverpudlian

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ตอนต่อไปพระเอกอาจจะต้องเป็นฝ่ายตามไปง้อก็ได้

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณค่บ แค้นมากก็แรงมาก ปมที่มีคือทำไมนางเอกต้องการเงินมากถึงขนาดยอมให้สดแถมแตกใน อีกปมที่นางเอกทิ้งไว้ก่อนไป

saturn

พระเอกมันจะโตขึ้นเพราะเรื่องนี้ไหม

sutudkab Boonson

ตอนสองมาเร็วๆนะ อยากจะรู้ว่าเป็นยังไง

Taddsza

เรื่องราวน่าสนใจมากเลยครับอยากดูเลยว่า2คนจะลงเอยยังไง

oninomo55

ค้างครับ ค้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง::Angry::

niceanglev

ได้ทีแก้แค้นเลยจัดหนักเลย เรื่องนี้ลายเส้นสวยดีครับ ชอบ สนุก ผู้หญิงสวยดี

ัuffa555

aholic

อ่านจบแล้ว น่าติดตามมาก มีปมต่างๆเกิดขึ้นมาเพียบ

showlao

::Glad:: ::Glad::อะไรของนางเอกฟ่ะเนี่ยย ไม่อยากเห็นหน้าพระเอกเศร้าแต่ไถเงินแม่งทุกวัน
อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆล่ะ   ::Glad:: ::Glad::