ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 06, 2018, 07:07:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Devil Joker

3p ใหมล่ะมรึง ว่าแต่มันจะมีคนอ่อนแอแบบหมอนี้มั้ยฟระ  ::HoHo::

exsoldier

เด๋ววันก่อนเมิงยังอัดอยุเลย วันนี้ มาซั่มซะแระ อารมไหนกันฟะะะะะะะ

Liftzthekop

top314007

ผมว่างานนี้มีฮาเร็มแน่ๆเลยคนที่2ก็มาตอนหน้า3มาแน่ๆ  ::Bloody::

trong5171

จากโดนไถเงิน เปลี่ยนมาโดนไถน้ำแทนแฮะ

alaaum

อ้าว ไหงเดอะแก๊งค์มาเสร็จแบบนี้ แกล้งกันแบบนี้อยากโดนมั่ง

ipor

ผมเริ่มสงสัยเพิ่มมากขึ้นว่า นางเอกจากตอนแรกมีอิทธิพลกับสองสาวนี้อย่างไรกันแน่ และนางต้องการเงินไปทำไม

ipor

worachat39

ผมว่ามันเป็นการแกล้งย้อนกลับแล้วมั้งครับเนี่ย 5555 ถ้าแกล้งแบบนี้ผมยินดียอมโดนเลยครับ

ars.thidarat

mrphawat

มาๆ มาไถเราบ้างดีกว่า แบบนี้มันสุดยอดจริงๆ

mummebuf

Jikkig16

พระเอกก็ช่างไม่มีขัดผญ. แต่ทีเอาแรงๆ จะเปลี่ยนนางเอกไปเรื่อยๆหรอครับ ::GiveMe::

Chaos OSK

ได้อีก2คนแบบนี้จับทำเมดเลยเป้นฮาเรมเลยดีไหมนี้  ::HeyHey::
ขอบคุณที่แปลมานะ
(ขอให้แปลไวไวนะชอบๆอ่านมาก) ::Sobad::