ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mushi] My Wild Girlfriend แฟนสาวแกลของผม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 09, 2018, 08:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeekky

แกลของญี่ปุ่นนี่เท่ากับเด็กสก็อยเมืองไทยอ่ะป่าวครับ
แนวเปรีี้ยวเหมือนกันแต่าจะดีกว่าหน่อยอ่ะป่าว

game2539

ได้แฟนเซ็กซี่แบบนี้ต่อให้หักทั้งแขนก็ยอม

Worrarat Imkaow

ผมว่านางเอกนี้ก็ไม่ได้ออกแนวสาวแกลนะ ก็ดูทั่วไปแค่ออกห้าวๆมากกว่า มือพระเอกนะไม่เป็ไรแน่นะออกแรงซะขนาดนั้น ?

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ได้อยู่กันสองต่อสองแล้วมือเจ็บบีบนมแทบแตกเลยถึงเจ็บก็ยอมได้สดแถมแตกในอีก อิจฉามาก

op4911338

::Thinking:: ไม่ได้อึ๊บมาซักพักนึงแล้ว แสดงว่านิ้วนี้หักนานมากแบ้วอะดิ อิอิ สาวแกลคนนี้น่ารักแฮะไม่กะโตกกะเตกมาก

exsoldier

นิ้ว เมิงไม่หักละเหรอ  ขยำไปเต็มที่ขนาดนั้น  55555  อย่างว่าอ่นะ เจอของนุ่ม ใครจะอดใจไหว

Nattawat Sajarean

อ่านแล้วรู้สึกอยากอาบน้ำทันทีเลยทีเดียว  ::Fighto::

gojira

ภาพสวยมาก แนวนี้เด็ด ให้กำลังใจในการแปลครับ สู้ๆ   ::WooWoo::

poison_react

สาวแกล เป็นตัวละครแนวใหม่มาแรง ฉีกรูปแบบจากเดิมๆ มีเสน่ห์น่ามองทีเดียวเพราะรวมเอาทั้งรูปแบบซึน โหด ปากร้าย ดาวยั่ว วัวนม บางทีแอบใสๆ 
ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ ตอนนี้ก็เยี่ยมทีเดียวครับ 
ชอบสาวแกลเหมือนกันครับ

Too-66

สลัดผักใส่ไข่

testseven

นึกว่าจะจบแบบเจ็บหนักกว่าเดิมละนะเนี้ย ตั้งแต่เห็นชุดอาบน้ำ ไม่ได้อาบแล้ว (แถมเล่นๆไป ยังเอามือมาจับแบบลืมเจ็บด้วย ยาดีจริงๆ)
ว่าแต่สาวๆ ถ้ามีด้านน่ารักก็น่ารักจริงๆนั้นหล่ะ (ถึงความแกลจะทำให้น่ากลัวตอนเจอก็เถอะนะ) <--- จริงๆตรงนี้คงเป็นของผู้หญิงทุกคนหล่ะมั้ง ยังไม่เคยเจอ 5555

Nondon

สาวแกลแบบนี้แจ่มไปอีกแบบ เตรียมตัวมาพร้อมตั้งแต่เปลี่ยนชุดมาอาบน้ำแล้ว

liverpudlian

แบบนี้สิถึงเรียกได้อยากเต็มปากว่าคือความรัก

scorpionx