ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

banjong chanthasak

เส้นตรงไหมตามที่บอกหรือปล่าววววว

Edit.. เป๊ะ =....= แต่ตอนหน้าคงไม่มีอะไรนอกจากในตัวอย่างตอนต่อไป...หรือปล่าว?

ไม่มีหรอกมั้งครับ เรื่องก็ออกแนวใสๆเหมือนคนแปลแหละ  ::Shy::

เจริญ สอน1

Akira Watanabe

::Shy::  เนื้อเรื่องมาแบบนี้ คุณลูกต้องจัดเองแล้ว อย่าปล่อยไปให้คนอื่นซั่ม

::Ajark:: นึกว่าส่ง CD มาทำไม มันเอาไปขายทำเงินนี่เอง เลวจริง ๆ

Fatx

น่าจะมีแผนดึงลูกเข้าเป็นสมาชิกแล้วไปสวิงกับแม่ลูกคู่อื่นๆ
มโนล้วนๆ 555
::Ahoo::

drof666

ดูก็เสียดาย ไม่ดูก็เสียดาย เรื่องชวนตับพังเมียมีชู้ยังพอรับได้ แต่แม่มีชู้นี่สุดทน

Pharadorn Kaewsan

garothegold

ถึงขนาดพามาจัดกันที่บ้านโหสุดจริงๆๆจะปวดตับกันขนาดไหนเนี้ย ::Horror::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เข้ามาให้เห็นตัวแบบนี้เลย บอกด้วยว่ามีอีกคริปพอเจอก็ดูเลยมาเล่นในห้องลูกอีก จำได้ว่าห้องตัวเองเป็นเรื่องแล้วงานนี้

#อ่านตอนสองแล้วก็คิดว่าคุณแม่นี้อาจจะเป็นคนคิดก็ได้หรือเปล่านะ คุณแม่นี้ก็ร่านจริงๆเจอลูกชายเข้าไปคงจะสนุกแน่

เหมือนปล่อยหมดแต่ที่จริงมันน่าจะยังไม่จบแค่3ตอนครับ รออ่านดูละกันว่ามันจบจริงแค่3ตอนไหม

xnaja

อ้าวตอนแรกนึกว่าคุณอาซามะเป็นครูพระเอกซะอีก เข้าใจผิดแฮะ

ดูแนวโน้มแล้วพระเอกน่าจะกลับมาเอาแม่คนเดียวได้อยู่
แต่ทำไมแม่ถึงติดผู้ชายจาก SNS คนนั้นขนาดนั้นนี่อยากรู้แฮะ

Uzumaki Naruto

ขออ่านตอน2 ก่อน เดี๋ยวมาเดา ตอบตอน3ครับ เป็นกำลังใจให้คนแปลครับ สู้ๆ

อ้าวแอด สปอยงี้เหมือนได้ดูตอนจบเลยนะ ยูโตะโดนจับมัดให้ดูแม่โดนลุม แล้วหลุดมาไล่ผู้ชายไปได้ จากนั้นเก็บแม่ไว้ทำเองคนเดียว

เนอะ รอบนี้เหมือนสปอยหมดเลย งั้นไม่ต้องอัพตอน3แล้วสินะ  ::WowWow::

Phoowadol

ความอ้างว้างทำให้แม่ต้องหาที่ระบาย อันนี้มันยากที่จะทำใจสำหรับเจ้ายูโตะ ที่ผ่านมาก็คิดเข้าข้างตัวเองตลอดว่าแค่คนหน้าเหมือน สุดท้ายโป๊ะแตกไอ้คลิปที่ห้องของตัวเองนี่แหละ โอยๆๆๆใจจะขาดให้ได้สินะ  แต่ทำไมไอ้จ้อนมันโด่อย่างนั้นหละฮึยูโตะ?..... ::Horror::
Edit  ไอ้เพื่อนแม่คนนี้มันคิดอะไรของมัน เจ้านี่มันโรคจิตชัดๆ จับลูกมัดแล้วข่มขืนแม่ ให้ดูต่อหน้า มันเจ็บมันแค้นมัน..โอ๊ยๆๆๆๆๆๆ. แกตายยยยยยยยย..........เออสุดท้ายลูกชายกับแม่ก็ เปลี่ยนสถานะความสัมพันธ์ กันจนได้  เมื่อคืนคงจัดกันหนักเลยสิท่า สายโด่งคุณแม่ยังไม่ตื่นเลย ต้องปลุกๆ อูย.....ปลุกอย่างนี้มันจะเพลียยิ่งกว่าเดิมเอาน๊า....อิอิ  หลังจากนี้คาดเดาเอาว่า คุณแม่คงลาออกจากสมาชิกsns. อย่างถาวรละครับ มีลูกชายหัวแก้วหัวแหวนคอยปรนเปรอ ให้แล้วนี่เนอะ ว่าแต่คุณแม่หนะทำหมันรึยัง แตกในอย่างนี้เดี๋ยวท้องขึ้นมา จะลำดับญาติไม่ถูกเอา นา...  ขอบคุณมากครับที่จัดตอน2. มาอย่างไว เช้าเย็นเลย
หวังว่าตอน3 คงมาไวเช่นกันนะครับ ขอบคุณครับ

polka2012

โอ้โห้ตอน2มาเร็วทันใจมากๆอยากรู้จริงๆคุณแม่ผู้เปล่าเปลี่ยวจะเป็นไงต่อไป ::Hmmm::

Edit ท่าทางแม่ของยูโตะคงจะติดใจหลงใหลลีลารักของหนุ่มจากSNSน่าดูโดนจัดหนักทั้งในและนอกสถานที
แต่สุดท้ายยูโตะก็กินรวบแม่ตัวเองตามระเบียบ..อยากรู้จริงๆจบ3ตอนแม่ยูโตะจะโดนแตกในไปกี่น้ำ5555
ขอบคุณ ท่าน(S)Kater มากครับที่รีบแปลมาให้อ่านทันใจดีจริงๆ

เกสสรร เพชรมนี

เข้าด้านมืดแน่ๆแบบนี้
น่าจะมีซัก 10 ตอน

Whๅ่tE

ขออ่านตอน 2 ต่อละกันครับ เด่วมาเม้นต่อ แต่เรื่องเหมือนจะเป็นคนแม่จะเป็นคนคิดหรือเปล่าเนี่ย

กะแล้วว่าลูกต้องโดนมัด ละทำให้ดูต่อหน้า แต่สปอยตอน 3 ดูสะใจหน่อยๆแฮะ อยากอ่านตอนจบละ

ball ll3

คงเป็นที่ว่า ลูกจะเอาแม่ แต่โดนไอ้แว่นจับไว้สิ 555 

ตอนต่อไปอาจจะแม่ถูกเอาอยู่ก็ได้หรืออาจว่าเลวร้ายคือแม่หายไปตลอดกาล