ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b522055023

เอิ่มมมม คุณลูกได้ดูคลิปล่าสุดคงหัวร้อนอ่าครับ ทำจะที่ไหนก็ได้ แต่ไม่ใช่ในห้องของนู๋  ::Crying::

----------------------------------------------------------------------------------------

เห็นตัวอย่างตอน 3 แล้วลูกมันจะฆ่าไอคนที่อึบแม่หรือป่าวเนี่ย  ::Suffocate:: สุดท้ายก็เก็บแม่ไว้ทำซะเอง ต้องเป็นแบบนี้แน่ๆ เลย

Gunitle

เงาตอนสุดท้ายรู้สึกไม่ดีเลย หวังว่าพระเอกคงไม่ทำอะไรโง่ๆนะ ท่านดาร์ทลอร์ดดดด

Clock “work” Planet

ลูกต้องคิดกับตัวเองว่า ทำไมแม่ไม่เรียกผม ::Beggar::
--------------------------------------------------
มันต้องจบสวยแน่ๆ อยู่กันแม่ลูก

tida opat

ซับซ้อนนะคับกว่าตัวละครในเรื่องจะเข้าใจ แต่ก็ได้อารมณ์มากคับ

biggiggog

เพื่อนแมวางแผนดึงลูกชายเข้าร่วมวง
แต่เพราะอะไรหว่า ?

ตัวอย่างตอน3 มันดูแปลกๆ
เหมือนตัวลูกสติแตก
ตัวแม่สติหลุด
งานนี้ไฟดับซะแล้วมั้ง ::Ajark::
ขอบคุณมากๆครับ

ensd-07

lungdee

ให้คนอื่นตั้งหลายคน ให้ลูกซักครั้งคงไม่เป็นไรนะ

ipor

รู้สึกเหมือนแม่จะสมัครใจตั้งแต่ต้นแล้วนะ

ภาพสุดท้ายนั่น คุณลูกจัดรึ

nekki

ง่ายๆคนลูกแค่จับเข่าคุยกับแม่ก็จบละ ไม่มาม่าด้วย เพราะดูท่าทางน่าจะปวดตับมากกว่านี้อีกตอนหน้า

ปล1. เมือวานไปดูดห้องเมะมา 4-5 เรื่องแล้วนะครับ

ตัวอย่างตอน3 ดูแล้ว สรุปก็เสร็จลูกซินะ

numkrieng

::Doubt:: มีคนวางแผนอยู่เบืองหลัง จะมีอะไรหักมุมไหม

akerue

นี่เริ่ม Dark NTR ละ กลัวคุณลูกจะเข้าสู่ด้านมืดแล้วแม่ก็กลายเป็นทาสกาม

พอดูจบตอนนี้ คล้ายๆว่า SNS จะจัดฉากให้คุณแม่ทำให้ลูกตะบะแตก เกิดการหวงแล้วมามีอะไรกับแม่แทนจะได้สมหวัง

aabca.aacaa

Nondon

ยอดเยี่ยมมากครับ สมาคม sns คงอยากเห็น incest

ตอนหน้าท่าทางแม่จะโดนลูกเอาจนแตกนับไม่ถ้วน ตามแผนที่ไอ้แว่นวางไว้เพื่อเอาหนัง incest ไปขาย