ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakagami Umi] Anata Denakereba Iyanan Desu ขาดเธอขาดใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 27, 2018, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Sakagami Umi] Anata Denakereba Iyanan Desu | If It's Without You, I Don't Want It.ขาดเธอขาดใจ
เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

0scar

ขาดฮิปเค้าก็ขาดใจ ::Horror::

5555 ยังมี @kater อยู่ทั้งคน  ::HeyHey::

พอมาอ่านเรื่องนี้ผมอายตัวเองเลย พอเข้าใจและที่ถูกด่าว่าแปลควายๆ  ::Oops::
คงเป็นแนวที่ผมแปลอ่ะ 55 เขาคงไม่ชอบแนวแปลกๆ By Kater

nowhereman

รุ่นพี่ที่รัก  อยากไปเข้าชมรมกีฬาเป็นผู้จัดการให้รุ่นพี่แบบนี้บ้าง

Phoowadol

ความรู้สึกดีๆมันคงค่อยๆเกิดขึ้นกับรุ่นพี่สินะ ส่วนเจ้าหนุ่มน้อยไดโก้นั้นมันปลื้มเธอเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว แต่คงไม่คิดว่าจะได้บ๊ะบ๊ะ ::Sweat::  กับรุ่นพี่หรอก นี่ถ้าวันนี้สาวเจ้าไม่ชวนมาบ้าน คงไม่ได้เห็นของดีแถมยังได้เมคเลิฟด้วย เอ่อตอนแรกก็ยังแปลกใจ ใส่คอนดอมด้วยเหรอ แต่พอเกมส์2มาเท่านั้นหละ อื้อหืม. อารมณ์บรรเจิดสิคร๊าบ สดๆแตกใน. นี่สิของจริง
   น่ารักดีครับแนวนี้ เหมือนจะแบ๊วๆบ๊องๆ โก๊ะๆ แต่เวลาอยู่บนเตียงเธอ เปลียนลุคทันที  ::Evil:: ชอบมากครับ. ขอบคุณท่านHypNos มากครับ  ::Thankyou::

คิดว่าสาวเจ้าคงจะชอบไอ้ตัวเล็กเป็นทุกเดิมอยู่แล้ว และที่ชวนมาบ้านก็คงจะให้มาดูตัวตนที่แท้จริง
แล้วก็จัดการไอ้ตัวเล็กซะ ไม่ให้เหลือ

aliass

::Sweat:: ง้ะ การ์ตูนน่ารักอีกแล้ว นักกีฬากับผู้จัดการ ชายตัวเล็ก แต่ว่า ลายเส้น แบบนี้ ดูสวยดีนะครับ ดูสะอาดๆดี

MΞLODY

จากผู้จัดการส่วนตัวได้เลื่อนขั้นไปเป็นผู้จัดการชีวิตแล้วมั้ยล่ะ

แต่อายูริหล่อนเองก็ซกมกไปนะบางที  ::Sweat::

คนสวยก็งี้ มีด้านมืด
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

jaomak

::Beggar:: ขาดเธอเหมือนขาดใจ
กินอาหารเยอะไปเลยต้องการเธอ

penguinzz

เป็น​เรื่อง​ที่​จบ​แบบ​ฟีลกู๊ดดีจัง

ผู้ชาย​ตัว​เล็ก​ก​ั​บ​รุ่น​พี่​สุดเซ็กซี่ ตอน​แรก​คง​ไม่​คิด​ว่า​จะ​ได้​มี​โอกาส​บะบะกันหรอก แต่​สุดท้าย​ก็​เปลี่ยน​จาก​ผู้​จัดการ​เป็น​แฟน​กัน​จน​ได้

ป.ล. รุ่นพี่​ครับ ห้อง​จะ​รก​ไปไหน

yopern

คุมตอนซ้อมเป็นผู้จัดการ ดุตอนกินเป็นเพื่อน แล้วก็จบด้วยเรื่องบนเตียงเป็นแฟน ครบวงจรจริงๆ

Ppcub Jjip

Paul Chan

ผู้จัดการ จะทำแบบนี้บ่อยๆไม่ได้นะ เดียวนักกีฬาหมดแรง นะจ่ะ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

อนาคตนี่ถ้าได้เป็นผัวเมียกันคือพระเอกทำงานบ้านทุกอย่างแน่นอน

banjong chanthasak

ปกติต้องเจอในห้องผู้ชสยไม่ใช่เหรอ หนังสือน่ะ ห้องรุ่นพี่นี่ก็ไม่ไหวนะ  ::Sweat::

(S)Kater

ฮาาา ผู้หญิงลุคแบบนี้มีเยอะเลยครับ ต่อหน้าคนอื่นหรือข้างนอกสวยเริศยังกะนางพญา
เวลาอยู่บ้านนี่อาซิ่มชัดๆ บ้านผมก็มี แล้วแค่เห็นหนังสือทำไมต้องตื่นเต้นขนาดนั้น
ปกติพล็อตแบบนี้มันต้องเป็นผู้ชายไม่ใช่เหรอ เป็นสาวที่ชิลมากอ่ะ เอากันแบบใสบริสุทธิ
ทำเรื่องลามกแบบไม่รู้สึกว่าลามกเลย 55 อยากเจอสาวแบบนี้จัง เฟรนลี่ดี

ผมก็เคยเจอลุคคุณหนูสุดสวย แต่ใครจะคาดในห้องนี่โคตรซกมก (ไม่ใช่เจ๊ที่บ้านผมนะ)   ::Shy::

ถ้าอยากได้สาวชิลๆแบบนี้ต้องจีบสาวนักกีฬาซิครับ รับรองชิลๆ เฟรนลี่
  ::Grimace::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย