ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ [Wakatsuki] Inbi na Jukujo no Chichi Shibori ตอนที่ 1

โดยมังงะเล่มนี้มีทั้งหมด 9 เรื่อง(จบในตอน) โปรดติดตาม

เรื่องนี้พี่เพชรเข้ามาอ่านได้ ไม่มีปวดตับ   ::HeyHey::

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-26

ove7usis

ขาว อวบ ใหญ่ หอแบบนี้อย๋ไหนจะไปเช่าบ้าง ::Thankyou::
อยู่ๆไอดีเก่าก้อเข้าไม่ได้ไม่รู้เป็นอะไร ::Orz::

nekki

มันพีคตรงที่ว่า​ ไม่ยอมจัดกันตั้งแต่ครั้งแรกในห้องน้ำนี่​ กว่าจะจัดกันได้นี่ชักไปกี่น้ำครับนี่

Manapon Popo1

เจ้าของหอดูแลดีขนาดนี้คงไม่ย้ายไปไหนแน่ๆ

Bandjang

ถ้าได้อยู่หอนี้ผมจะไม่ย้ายไปไหนเลยครับ เจ้าของหอดูแลขนาดนี้ 

SickSleeplab

ชินอิจิกับผู้ดูแลหอแสนสวย เคมีช่างตรงกันจิงๆ

darthvader

นี่คือเลี้ยงเด็กขนานแท้
ค่อยๆ ปั้นสอนที่ละนิดก่อนจะเก็บกิน ดูแล้วคงไม่มีการได้ย้ายหอละครับ
ว่าแต่เปิดเรื่องมาตอนแรกไหง๋เป็นน้องสามีกับพี่สะใภ้ไปละ ???

อ่อ เรื่องตอนเปิดเป็นคนละเรื่องกันครับ ยังไม่ถึงตอน เป็นแค่ตอนพิเศษน่ะ

showlao

เป็นผมนิคงจะจัดให้ตั้งแต่อาบน้ำด้วยกันครั้งแรกล่ะ 5555

B&B

ทำไมภาพสีกับขาวดำอย่างกับคนละคนเลยฟ่ะ! หรือว่าเราคิดไปเองหว่าาา

รู้สึกท่านจะชอบแนวเป็นพิเศษด้วยใช่ไหมครับ ท่านHyN❤s เห็นท่านลงประจำเลย ผมเองก็ชอบนะ นมใหญ่ดี แถมตัวละครแนวนี้ก็สวยอีก และนิสัยมักตรงไปตรงมาเสมอ

ชินอิจินายจะโชคดีไปไหนนน มีความอิจฉาเล็กๆ เริ่มก่อตัว อิอิ

ขอถามหน่อยคร้าบบบ นั้นนมหรือหัวคนครับ ใหญ่โคตร

ขอบคุณครับ

อ่อ...ภาพสีกับภาพขาวดำมันคนละเรื่องกันน่ะ ภาพสีเรื่องยังไม่มา(เป็นตอนพิเศษ) อยู่ตอนที่เท่าไรจำไม่ได้

แนว MILF นี่เป็นแนวที่ผมชอบเป็นพิเศษครับ สมัยก่อนจะแปลแนวนี้ตลอดแย่งกับท่านแคท (catarock)
    ::Sweat::

P Eet ✦Diamond✦

Thanks for the special announcement, it is greatly appreciated...

Hhhmmm... A story of... " Love to kill time" ... E..E..E...
( A Cougar & her prey... )

Sin-I-Chi lives in this building and the owner of the building seems to take a special interest in him...
I think that she probably had her eyes on him for a while naaa...
Just look at how she always takes care of him...
Make extra meals & such ...
Soooo... when he finally invited her into his room...
That was just the break that she needs to get herself some young stud service...
But being the good Cougar that she is ...
She just keeps teasing him with some handjobs and blowjobs ONLY ... 55555
I wonder if that was pre-planned on her part naaaa...????
Finally... he just caved in and wanted to go all the way with her...

Yup.... the fish took the bait ...  ::DookDig::

Now he has become her personal Boy Toy for the Summer ...
Wait--- was that just for the Summer only..???
Hhhmmm.... maybe not ... this could be an on-going project... E..E..E...

นี่คือการ... " ผูกปิ่นโต " ที่คนเค้าเรียกใช่ป่ะคะ..???  ไม่รู้ว่าเรียกถูกป่าวหว่า ... อิอิอิ
    ::Hmmm::

P.S. My concern is ... what kind of boobs was that ...???  They are absolutely " ginormous  " ...!!!  ::Oops::
One of her boobs is even bigger than his head ...!!!!   ::Horror::

Thanks for this nice & light TOON...   ::WooWoo::
It's great to read something that didn't move me to tears naaa.....  ::WowWow::

5555 อย่างที่บอกไงถึงไม่ใช่คอมเม้นท์แห่งปี แต่ก็เป็นสุดยอดคอมเม้นเตเตอร์เลยทีเดียว
แต่ละเม้นท์บอกถึงการตั้งใจเม้นท์อย่างเต็มที่ ผมชอบอ่านที่พี่เพชรเม้นท์นะ (ฝึกภาษาไปในตัว ใช้คำพูดง่ายๆ อ่านแล้วรื่นหู)

เรื่องนี้เจ้าของหอตั้งใจกินเด็กแบบจริงจัง แล้วมีหรือจะรอด

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆของพี่เพชรที่มีตลอดมา
  ::GiveMe::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

nowhereman

หอนี้เข้าพักได้ที่ไหนครับ จะได้ย้ายบ้าน 555  ส่วนตัวไม่ค่อยชอบสาวขนาดใหญ่เวอร์แบบนี้ แต่ถ้ามาดูแลก็ต้องมีข้อยกเว้นหละครับ

Phoowadol

หนุ่มน้อย ชินอิจิ นายจะบ่นทำไม ที่เจ้าของหอเธอชอบมายุงเรื่องของนายหนะเพราะเขา อยากใกล้ชิดนายไง เห็นมั๊ยหละถ้าวันนั้นไม่ทำแกงหกใส่ ก็ไม่มีโอกาสได้บ๊ะๆกันหรอก  ว่าแต่ไเธอถึงได้ใช้แต่นมกับปาก ทำรักให้เจ้าชินอิจิ อย่างเดียว นะ. นี่ถ้าเจ้าชินอิจิไม่ลุยเอง เธอก็คงยังไม่เสร็จเสียวกับเขาสักทีสินะ ดูเอาเถอะ พอโดนเสียบไม่เท่าไหร์ ครางลั่นบ้าน โอว์.....จะเสร็จแล้ววววววว
เออแบบนี้ชินอิจิก็อยู่ฟรีสินะ. แต่ว่าคงต้องออกแรงกันหน่อย เช้าเย็นๆ เพราะดูทรงแล้วเจ้าของหอ เซ๊กส์จัดใช่เล่นเลย
   ปล. เห็นนมเจ้าของหอแล้ว ตกใจ ใหญ่กว่าหัวพระเอกอีก อะ ::Ajark::  แต่ว่าใหญ่ๆแบบนี้เจ้าชินอิจิคงชอบสินะ 555. Milf ของจริงเลย
  ขอบคุณมากครับ ท่านHypNos

555 ไม่ใช่แค่อยู่ฟรีครับ อนาคตเจ้าของหอชัวร์ คอยดูแลหอต่อไปเลย สบายไปอีกคน  ::Grimace::

yopern

มันน่าจะจัดตั้งแต่ในห้องน้ำแล้วนะทำไมถึงให้ผ่านมาได้

Nondon

เจ้าของหอชอบกินเด็ก ช่วงนี้รู้สึกจะมาแนวนางเอกเป็นคนเดินเกมซะส่วนใหญ่นะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มีเจ้าของหอสุดเซ็กซี่มาคอยดูแลให้ความสุขแบบนี้ ทั้งอาหารและปรนสวาทให้ด้วยแบบนี้ ชินอิจิคงอยากอยู่ที่หอนี้ไปอีกนาน...อิอิ