ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MonsieuR (MUK)] Tiny Evil 2 [แปลไทย BY B&B]

เริ่มโดย B&B, มีนาคม 31, 2019, 03:44:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ขอโทษนะครับที่เพิ่งมาตอบ เศร้าเลยครับผมเป็นเรื่องน่ากลัวหลอนๆบวกกับดราม่าในเวลาเดียวกันเลย แต่สงสารแฟนพระเอก ไม่รู็จะหลอนไปถึงไหนอยู่ๆก็มีตุ๊กตากลายเป็นคน555 ส่วนฉากเซ็กซืก็ เยี่ยมดีครับ55 ขอบคุณฒากนะครับผมม

Mekkk

เสียว แบบหลอนๆ
ถ้าเจอแบบนี้เข้า ผมก็ทำตัวไม่ถูเหมือนกันนะเนี่ย

Dark-Gaim

เป็นเนือ้เรื่องที่น่าสนใจมากเรื่องนึงเลยนะครับ แต่ผมอาจจะงงไปเองว่าทำไมถึงไม่ใช่ถูกทิ้ง อันนี้งงหน่อยๆ 

thetwo

อาห์ มีความดีพ ทุกอย่างมันมีเหตุของมัน และมีเบื้องหลังที่น่าสับสน
ถ้ามีต่อนี่น่าจะเป็นยังไงนะ