ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Zenpen แฟนจำเป็น ตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2019, 06:26:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaiman1986

เรื่องมันแปลก ๆ อยู่นะ หลานตัวดีมีแผนอะไรหรือเปล่า ที่ส่งเพื่อนเป็นแฟนน้า  และเพื่อนหลานก็ลงทุนซะมากมาย ขนาดส่งรูปยั่วขนาดนี้  เหตุผลเพียงอยากมีแฟนตามเพื่อนซึ่งมีแฟนกันหมดแล้ว และเมื่อพบกันตัวต่อตัวถึงกับกล้าแก้ผ้ายั่ว จะจะ หืมมมม งานนี้ เพราะเอกเราคงต้องจัดให้หนัก ดีไม่ดี อาจได้หลานเป็นของแถมก็ได้ ใครจะไปรู้ เราคงต้องติดตามกันต่อไป ^_^

ensd-07

กลัวเป็นว่าเดี๋ยวมีการห่วงเกิดขึ้นระหว่างน้องสาวกับเพื่อนน้อง เพราะน้องแค่แกล้งเฉยๆๆ

มีส่งรูปไปท้าท้าย เดี๋ยวมีการแย้งกันแน่นอน

iten1234

หลานสาวแนะนำเพื่อนให้น้า เพื่อนมายั่วขนาดนี้ เด็กมายั่วถึงขนาดนี้ต้องจัดหนักอยู่แล้ว เพื่อนส่งรูปไปให้หลานสาว คงได้หลานสาวอีกคน

Tok0126

หลานต้องอยากช่วยให้น้าเสร็จสมอารมณ์หมายแน่

Edit: สรุปเป็นเพื่อนรักหักเหลี่ยม

wunman

มาให้จัดถึงห้องแล้วครับอย่ากลัวว่าแต่หลานสาวส่งมาเพื่อลองใจอะไรรึป่าว มายั่วซะแบบต้องการโดนมากๆจัดไปก่อนภายหลังถ้าลีลาดีอาจจะชวนหลานมาด้วยกะได้

edit : มีถ่ายรูปส่งไปให้หลานดูด้วยต้องการชนะอะไรบางอย่างหรือป่าวนะ หรืองานเคยบอกเพื่อนคนนี้ว่าชอบน้าตัวเองนะถ่ายมายั่วอารมณ์ซะเลย

zero21

สงสัยว่าชอบพระเอกจริงไหมนะ หรือแค่ต้องการอะไรบางอย่าง

ดูๆน่าจะชอบพระเอกจริงๆ มีส่งหลักฐานให้เพื่อนดูด้วย  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

สวัสดีค้าบ

วิเคราะห์จากแววตาของเพื่อนหลาน และตัวหลานแล้วทำไมมันเหมือนกันจัง ไม่ใช่เป็นตัวหลานเองที่แอบใส่วิกนะ

เอ้ะ ไม่ใช่แฮะดูจากรูปสุดท้าย เป็นยังไงต่อละทีนี้แผนการของเพื่อนร้ายที่หวังหุบคุณอาหรือ

moopenquin

มาอ่อยถึงที่แบบนี้นี้น่าจะมีเซอไพรส์เด็ด ๆ แน่เลย

superdo

คือถ้าพล็อตแบบง่ายๆคนเขียนไม่อยากให้มีตัวละครเยอะ ก็ใส่วิกมาแบบซื่อๆนี่แหล่ะชัวร์ป๊าป

โอว เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดสินะครับ ตอนหน้าทรีซัมแน่นวล

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

dryice32

หลานสาวส่งเพื่อนมาลองใจน้าที่แอบชอบแน่นอนเลย
Edit
จริงๆแล้วเพื่อนที่สนิทกับหลานสาวอาจจะต้องการแย่งทุกอย่างที่หลานสาวชอบแน่นอนเลย

naiaong

note0521

อ้อยมาป้อนช้างขนาดนี้จะเหลือเหรอออ น้าต้องจัดแล้วละยั่วขนาดนี้ เด๋วหลานค่อยจัดตอนหน้าละกัน

แท็กไปหาเพื่อนงี้ ตอนหน้าหลานโดนแน่นอน ไม่ต้องห่วง ตอนจบ  ก็คง คบทั้ง 2 คนเลยละกัน Happy Ending  ::Glad:: ::Glad::

addmail14

อยากเจอแบบนี้บ้าง 555

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

feedmillman

เจอแบบนี้ไม่จัดก็บ้าแล้วครับแต่พระเอกทำเป็นไหมอ่ะ
อ้าวกลายเป็นเครื่องมือแล้วพระเอกเรา

jittipat

หลานสาวต้องเข้ามาเอี่ยวด้วยแน่ๆเลย

นั่นๆมันต้องมาแน่ๆ เดาถูกชัว