ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

ตอนแรกนึกว่านายสายฟ้าโดนผีหลอก กลายเป็นซั่มผีสาวไปซะแล้ว 
แนวเรื่องแปลกดีครับชวนติดตาม

zethkhun

มีการตัดสลับเล่าฉากเด็ดก่อนด้วย น่าสนใจมากครับ

bunchucherd

มี​ตัวช่วย​เป็นอวัยวะ​พิเศษ​ด้วย

Alan

เนื้อเรื่องน่าสนใจติดตามครับ การมีพลังวิเศษอะไรเทือกนี้ เป็นอะไรที่หลายคนอยากมี เลยทำให้เรื่องสนุกยิ่งขึ้น...

Chocowind

เนื้อเรื่องชวนน่าสนใจดี ติดตามครับ

shadowfier

เนื้อเรื่องหน้าสนใจ​  พลังพิเศษน่าสนใจมากทำได้ทุกอย่างจริงๆ

automilo

เนื้อเรื่องปูได้สนุก จะคอยติดตามผลงานครับ

Wheel of Fortune

โอ้ย สนุกมากเลยครับ ไรท์ ขอเป็นเรื่องยาว ๆ สัก 5 - 10 ตอนนะครับ ชื่อนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริง ๆ 

ไรท์ไม่ลองเอาเรื่องนี้ไปโพสต์ขายบ้างเหรอครับ ถ้าทำนี่ สนับสนุนเลย น่าจะเว็บ ทันวลัย มั้งครับ

freedom-more

มาแปลก แต่น่าสนใจมากๆครับ แหวกแนวดี

sannytoob

::Glad::เรื่องแนวพลังพิเศษน่าติดตามมาก

James Junior

น่าสนใจ ดูเหมือนพระเอกมีพลังหลายอย่าง อยากรู้ว่ามีพลังอะไรอีก

boyllsj1

เรื่องใหม่ น่าติดตามอย่างนี้ รอตามอ่านตอนต่อไปเลยครับ

nsrichantamit

ต้องใช้อย่างอื่นได้ แล้ว พลังในการมองวิญญาณ ได้มาตอนไหนครับ ถ้าได้มาตั้งนาน ควรเห็นนานแล้ว

mewzira

เรื่องนาสนใจ แปลกดี ล่อผีด้วย