ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุด เธอคือกระหรี่ปั๊บคอยรับน้ำหนุ่มๆที่อยากซั่มเธอ

เริ่มโดย vadazaa, ธันวาคม 17, 2020, 11:54:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

เธอจะไปโดนชู้Yedมาขนาดไหนผมไม่สน แต่เวลาอยู่กับผม ผมขอจัดหนักจัดเต็ม
Yed Hee Free ดีจะตาย 3 รูรับได้หมด

เดี๋ยวนี้เมียผมจะไปเที่ยวไหน ต้องโดนKuyอัดปากก่อน กลัวเมียจะโดนKuyชู้อัดก่อน

ยกนิ้วเลยครับ  ดูดKuyโคตรเก่ง ทั้งมือ ทั้งลิ้น ริมฝีปาก  มืออาชีพชัดๆ

เริ่มYedเธอครั้งแรก  Heeแทบจะไร้ขน ขนอุยๆนิ่มๆ ยังกะHee Dek 5555 ก็ตอนนั้นเธอยังไม่บรรลุเลย แต่ประสบการณ์โชกโชนมาก

อยากเป็นพระเอกหนังX จัดท่ายากๆ เมียก็จัดให้ ยังกะตุ๊กตายางมีชีวิต  ไม่มีขัดใจผัวสักนิดเลย
ยอมให้ตั้งกล้องถ่ายวีดีโอด้วยนะ ต้องยอมสิยังมีประเด็นเรื่องชู้อยู่

ถึงKuyจะเล็กแต่แรงเยอะนะจ๊ะ ยกเมียขึ้นมาเบิร์นHee เมียดิ้นใหญ่เลยสงสัยเสียว เพราะผมเอาลิ้นแยงเข้าไปในHeeเลย
แต่เมียกลับไม่ยอมแพ้ งับKuyดูด แถมเอามืออีกข้างนวดอัณฑะ ผมนี่ยืนเสียว ขาสั่น ไข่สั่นไปหมด เมียโคตรสู้เลย เกือบเสียท่าเมียจนได้

มองKuyผมแล้ว ถามว่า ทำไมมันเล็กจังไม่แข็งด้วย  ผมเลยบอกไปว่า เก่งจริงก็ทำให้มันแข็งสิ
เมียผมก็อ้าปากงับKuyผม ผมนี่เสียวมากๆ โดนดูด จนผมต้องจับหัวกระเด้าปาก

Kuyแข็งเต็มที่แล้ว ผมเอาKuy จะกระเด้าท่าหมาแรงๆ  เมียหันมาถามว่า ไม่ใส่ถุงยางเหรอ
ผมก็ด่าแรงๆไปว่า อีดอก ทีชู้ยังให้มันเย็ดสดแตกในได้เลย กูขอบ้างงงงงง

เมียผมทิ้งตัวมาหาผมพร้อมทั้งขย่มกระแทกKuyผม อย่างแรงจนKuyผมแทบจะหักให้ได้

ผมจับเปลี่ยนท่าเธอกระเด้าแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และจบด้วยท่าหมา น้ำแตกกระจายเต็มรู 
เมียงอน เพราะแตกคารูจริงๆ เดินหนีเข้าหห้องน้ำรีบไปล้างHEE ล้างน้ำKuyของผมออก

ชุดนี้จำได้ว่าYedจนเมียบ่นว่า ผู้ชายคนไหนก็Yedไม่ถนุถนอมเลย ผู้หญิงบอบบางนะ ผมนี่จับกระแทกแรงกว่าเดิม บ่นในใจว่า
อีดอก โดนเป็น 100 Kuy ทำบ่น ผมนี่แตกใส่ปากเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aiekuy

lSLlBxx .

som leela

estellia

น่าลองมากครับ ช่วงล่างดูผ่านศึกมาเยอะ แต่สภาพโดยรวมน่าจะยังใช้ได้อยู่