ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ren Suzugamori

Pongsathorn Weerahong

deamondear

จิ้นฟินกันกระจายยยยย
แบบจบภาคหรอครับ รอภาคต่อกันเลยรอสนับสนุนบนดินเช่นกัน ^^

hamarun

I'AUAN

karoon

หมอพลอยโดนของลุงพลจนติดใจจนได้  อยากให้ผูกปิ่นโตล่อกันยาวๆเลยนะครับ ::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

sofee

หมอพลอยสมกับเป็น Boss ของภาคแรกจริงๆ ครับ
ตอนอ่านแล้วลองจินตนาการตามนี่สวรรค์บนดินแท้ๆ

๋GEORGE

เอาเรี่ยวเอาแรงมาจากไหนลุงพล​ จัดเต็มหมอพลอยซะ ยังมีต่อตอนต่อไปอีก

a1223

กู่ไม่กลับแล้วเจ้าหญิงน้ำแข็งของผม เสร็จลุงพลทุกกระบวนท่าเลย

warone07

จัดหนักจริงๆลุงพล หลังจากได้พลังมาเนี่ย ได้หมอพลอยมาเป็นพวกแบบนี้คงจะสามารถจัดการบรรดาเมียๆให้อยู่ในโอวาทง่ายขึ้นนะ

เจ้าชาย ราอูล

ลุงพลนี่ยอดชายจริงๆ ปราบคุณหมอคนสวยแล้ว เหลือ สาวอุ๊ จอมจุ้นผู้น่ารักกับเพื่อนๆ สู้ๆลุงพล