ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

icebaa

เห็นว่าเรื่องนี้มีเค้าโครงบางส่วนจากเรื่องจริงนะ แต่ไม่แน่ใจเท่าไรว่ากี่เปอร์เซ๊น

boylondon

timeai

สงสารสองแม่ลูกมากครับ ตอนแรกไม่คิดว่าแว่นจะจิตปานนี้ เห็นแรกๆไม่กล้า พอมาท้ายๆความจิตเริ่มออก ตอนจบไอ้แว่นน่าจะติดคุก แม่ลูกก็เลี้ยงลูกกันไปแต่คงเสพติดเซ็กครับผม

hermit312

เคยดูหนังเรื่องนี้มานานมากแล้ว ไม่คิดว่าจะเจอการ์ตูน ในการ์ตูนโหดกว่า เอาจนท้องเลย

vlkswg

"ถังเก็บน้ำเชื้อ" ผมหล่ะโคตรชอบคำนี้เลยครับ555555
แปลออกมาได้ดีละเอียดทั้งเนื้อหาและภายในรูปภาพเลย แจ๋วมากๆครับผม

sara01

น่าจะมีภาค 2 นายแว่นกลับมาเจอแม่ลูก กับเด็กสาวอีก 2 คน

Tonypb

เนื้อเรื่องดูงงๆนิดหน่อย แต่ภาพก็ชดเชยความงงได้ดีเลยครับ ชอบนะครับ   ::Shy::

วิรัตน์.บ2

chailopburi

สองแม่ลูกคงติดใจรสสวาท ที่รุนแรงแบบนี้แน่เลย

อ่านจบแล้วครับ ต้องบอกเลย ไอ้แว่นติดคุกยาว แน่นอน แต่แม่ลูกจะติดใจ รสนิยมแบบนี้นี้ไหมโดนติดต่อกันถึง 10เดือน
ส่วน ผู้แปล ยอมรับผลงานมาตลอดแปลได้ละเอียดภาพสวย แถมแปลข้อความในมือถืออีก ไม่ตกหล่น ส่วนไหมเลยครับ ผมติดตามอ่าน ตั้งแต่แรกๆไฟล์รูปยังไม่โดนลบ เลย ผลงานดีๆแบบนี้

panyaa

เรื่องแนวแม่-ลูกสาว/ลูกชาย โดนบังคับในสถานการณ์เดียวกัน พร้อมกัน ดูทีไรก็ตื่นเต้นครับ
ลุ้นตลอดว่าฉากต่อไปจะเป็นยังไง.. ยิ่งลุ้นยิ่งเสียว.. กระตุ้นต่อม..ได้ดีมาก

หนัง AV รหัส URE-xxx ส่วนใหญ่สร้างจากโดจินหลายเรื่องครับ ขอบคุณท่านมากๆ ที่แปลผลงานดีๆ ให้ได้อ่านกัน
ขอบคุณครับท่าน

boxser

Gumg

ผมเคยอ่าน  eng คุณแปลได้อารมณ์มากครับ สนุกมากับสำนวนของคุณ