ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toribami Sasami] Senpai Sore wa Hansoku desu! ไม่อยากให้เธอรู้[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2018, 06:18:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

แอบชอบรุ่นน้องสินะ เลยแกล้งแต่ชายเนียนใกล้ชิด

เสียครั้งแรกให้ของเล่นสินะ แหม แล้วทำไมถึงยังแต่งเป็นผู้ชายอีกละเนี่ย

Theemotionof

รุ่นพี่หลวมซะงั้น ::HoHo::

แต่หลวมเพราะใช้ดิลโด้ยักซะงั้น คิดว่าจะมีดราม่าตับแตกอะไรซะอีก555

eka1325

นางเอก ร้ายกาจ  รู้ว่าพระเอกไม่กล้าเข้าใกล้ผู้หญิงเลยปลอมตัวเพื่อเข้าใกล้พระเอก สุดยอดมาก  แผนการสำหรับสำหรับนางเอก ได้แฟนเซ็กจัดดีก็น่าจะดีนะ  อยากมีแบบนี้บ้าง  สนุกมากๆครับ

igodzini

อยากเห็น คนไทย บินได้

สรุปว่าใสๆกันทั้งพระเอกนางเอก

Liftzthekop

ฝันลามกอยู่แน่ๆเลย 555

ต่างคนต่างเป็นตัวของตังเองดีที่สุด 555

singeroil

ปลอมเป็นแมนไปอยู่ใกล้ ๆ พระเอกเพราะแอบชอบอยู่แน่ ๆ เลย

คุ้น ๆ ว่ามีซีรี่ย์แบบนี้อยู่นะครับ   ขอบคุณครับ

สรุปว่าใช่แบบที่คิดจริง ๆ ด้วย  อิ อิ

sonteen42

เอ๋ๆๆๆๆ รุ่นพี่ตั้งใจอ่อยชัววว

รุ่นพี่ก็ชอบของใหญ่นี่เอง 5555

joulez

ผมว่าเทอชอบพระเอกแหละ อาจฝันถึง ต้องแฮปปี้แน่ๆ ไม่ตรงคำถามไม่ข้อแก้นะครับ เพิ่มเป็นรอบแรกลักหลับ ตื่นมารู้ตัวมียกสองครับ

Manapon Popo1

รุ่นพี่น่าจะอ่อยแน่ๆเลย

ตอนได้แต่งงานกันด้วยน่ารักจัง

albret

ดูจากผู้หญิง เเกล้งหลับหรือเปล่าไม่เเน่ใจ เเต่ที่เเน่ๆเค้ามีใจให้พระเอกเเน่นอน ^__^

cking

ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ เรื่องนี้มีเงี่ยนงำ

จบหวานมากกกกก

Phone Phone

ภาพสวยเนื้อหาสร้างอารมณ์ได้ดีแล้วทำไมรุ่นพี่ถึงหลวม!!! แต่รุ่นน้องก้ยังฟินเอาแล้วเอาอีกจนรุ่นพี่ละเมอ

(S)Kater

เอาแล้ว รุ่นพี่ปิดบังตัวเอง เดาได้หลายทางเลย ยังต้องคนรู้จักแน่ เรียนด้วยกัน แฟนเก่า เคยแอบชอบ....

Edit ตอนท้าย เย้ๆทายถูกด้วยว่าเคยเรียนด้วยกัน+แอบชอบ

มันก็สมควรและสมกันดีแล้วล่ะ คนนึงหื่นจนต้องใช้ดิลโด้ยัก คนนึงเจอสาวก็โด่ทันที
ความเงี่ยนเป็นขั้วบวกขั้วลบ เมื่อหนุ่มหื่นสาวเงี่ยนมาพบกันจะเกิดอะไรขึ้น

**ผมมมีโดนพาดพิงด้วยอ่ะ "ถ้าเห็นเป็นท่าน(S)Katerนี่ผมเพิ่มข้อ3โดนรุมลงแขก แล้วเลือกข้อนี้แน่นอน "

::Ajark:: ::Ajark::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bunhelupu

รุ่นพี่น่าจะแอบชอบมานานแล้วพอเจอกันอีกครั้งเลยทำตัวไม่ถูก

จบได้แฮปปี้มาก