ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 5 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 28, 2023, 05:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lit260499

เนื้อเรื่องสนุกมาก บรรยายได้เห็นภาพไปด้วย น่าติดตามมากๆเลย

Ken Tip

เขียนดีมากเลยครับ เป็นกำลังใจใจครับ รอติดตามต่อครับ

We love you so much

บรรยายบทเซ็กส์ได้เห็นภาพและได้อารมณ์มากเลยครับ ให้ความรู้สึกเหมือนไปสัมผัสเอง รอตามตอนต่อไปครับ

meowmeng

sudsaiyai

azpirin3122

swbkk

ผมอ่านเรื่องของท่านแล้ว นึกถึงหนังเรื่องนึง เสียดายจำชื่อไม่ได้จริงๆ แต่เป็นเกี่ยวกับนักเขียน มีตอนที่พระเอกที่อยากจะเป็นนักเขียนได้มีโอกาสคุยกับนักเขียนเก่งๆคนนึง  แกแนะนำสั้นๆคำเดียวเลยว่า......"detail.....detail..." ดูท่าแล้ว ท่านเหมือนจะใช้หลักเดียวกับนักเขียนเก่งจริงๆ บรรยายซะเห็นภาพแบบไม่ต้องจินตนาการเยอะเลย 

hanabombam

leopoldi

เรื่องดี ชวนติดตาม เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ

NaNNz

เรียงเรียบได้ดีเช่นเคย ไม่หวือหวาแต่ได้อารมณ์
" "

medsay

::HeyHey:: นึกว่าจะได้แลกคู่กับน้องจูนซะอีก ว่าแต่เสือติดใจนายพรานแล้วหรอครับ อิอิ

Ty809

ชอบมากๆเลยคับ อ่านสนุกมาก ขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆ มาให้ชมนะคับ

Teerapong2534

อ้างจาก: qloolp เมื่อ เมษายน 28, 2023, 05:59:40 หลังเที่ยงท่ามกลางการจราจรที่หนาแน่นบนถนนสายหนึ่งในกรุงเทพฯ ผมนั่งดูรูปพี่นาเพียงรูปเดียวที่ผมมีในโทรศัพท์ในระหว่างรอจังหวะรถเคลื่อนตัวไปข้างหน้า เป็นรูปผมอุ้มพี่นาขี่หลังเดินกลับโรงแรม เราถ่ายรูปเพียงรูปเดียวตลอดระยะเวลาสามคืนสองวันบนเกาะพีพี พี่นาใช้มือถือของเธอถ่ายแบบเซลฟี่ก่อนที่จะแชร์มาให้ผม สองวันบนเกาะพีพีหมดไปกับการเที่ยวเล่นทำกิจกรรมต่างๆ ที่โรงแรมจัดไว้บริการ ส่วนกลางคืนหมดไปกับการเย็ดกัน โดยเฉพาะคืนสุดท้ายเราเย็ดกันเหมือนกับโลกจะแตกวันพรุ่งนี้ คืนนั้นผมแตกในรูสวาทพี่นาไปสี่ครั้ง แตกในปากไปอีกหนึ่งครั้ง ส่วนพี่นาเสร็จไปนับสิบครั้ง เรานอนกอดกันหลับไปทั้งๆ ที่ตัวยังเลอะไปด้วยน้ำของผมกับของเธอ ก่อนกลับภูเก็ต ผมแวะตัวเมืองกระบี่แพ็คกระเป๋าเสื้อผ้าของเราใส่กล่องส่งถึงตัวเองที่กรุงเทพฯ ตอนแรกพี่นาบอกให้ทิ้งไว้ที่ภูเก็ต แต่ผมอยากเก็บความทรงจำทุกอย่างของเราเอาไว้ไม่ว่าจะเป็นเสื้อผ้าของพี่นา ชุดนอนของพี่นา บราของพี่นา กางเกงในของพี่นา แสนงอนบอกผมโรคจิตโดนหยิกไปสองทีแต่ก็ยอมตามใจ

เรากลับถึงภูเก็ตก่อนพี่วิทย์ไม่นาน พอพี่วิทย์กลับมาถึงก็ไม่ได้คุยกันเป็นเรื่องเป็นราว พี่วิทย์ยังคงคุยกับผมปกติแม้จะมีความเครียดแฝงอยู่บ้างแต่ไม่ต่างจากเดิมมากนัก พี่นากับพี่วิทย์ก็คุยกันดีแต่ไม่พูดถึงเรื่องสิงคโปร์หรือเรื่องของคุณมุก หรือเรื่องเกาะพีพี โดยรวมๆ เราสามคนแทบไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง แปลกดีเหมือนกัน พี่วิทย์บอกว่าพี่วิทย์กับพี่นามีหลายเรื่องต้องคุยกันก่อน แต่ผมไม่ต้องเป็นห่วงหรือกังวล พี่วิทย์จะจัดการทุกอย่างให้ดี จากนั้นเราสามคนก็รีบไปสนามบินขึ้นเครื่องไฟลท์สุดท้ายกลับกรุงเทพฯ จบทริปภูเก็ตของผมแบบงงๆ

ตั้งแต่แยกจากกันที่สนามบินสุวรรณภูมิ ผมไม่ได้เจอพี่วิทย์กับพี่นาร่วมสามเดือนแล้วครับ พี่วิทย์ยังคงติดต่อผมอยู่บ้างนานๆ ครั้ง บางทีก็วีดีโอคอลคุยกัน พี่นาก็เคยโผล่หน้ามาทักทายตอนผมเปิดกล้องคุยกับพี่วิทย์สองสามครั้ง ผมคุยกับพี่วิทย์หลายเรื่อง บางครั้งก็เรื่องงานบางครั้งก็เรื่องพี่นา แต่แกไม่ชวนผมไปสวิงเมียแกอีก เรื่องนี้ผมเข้าใจได้ เป็นผมๆ ก็หวง เท่าที่พี่วิทย์รับรู้ ผมไม่มีการติดต่อกับพี่นาโดยตรง แต่ที่จริงแล้วผมคุยกับพี่นาตลอดผ่านเว็บแอปพลิเคชันที่ผมทำใช้เองร่วมกับน้องๆ ในบริษัท เขียนโค้ดเองกับมือ ไม่ต้องลงโปรแกรม ไม่ทิ้งหลักฐานอะไรไว้ในเครื่อง ทำทุกอย่างได้เหมือนไลน์ต่างกันเพียงแค่ต้องนัดกันก่อนถ้าจะวีดีโอคอลคุยกัน ผมซ่อนทางเข้าไว้แนบเนียนต่อให้พี่วิทย์เปิดดูก็หาทางเข้าไม่เจอ 

แต่ก็เท่านั้นแหละครับ แม้ผมจะคุยกับพี่นาบ่อยๆ แต่เราไม่เคยนัดเจอกัน พี่นาไม่อยากให้ความสัมพันธ์ของเราสองคนเป็นแบบนั้น ผมเองก็ไม่ต้องการ ผมรู้ดีว่าถ้าผมดึงดันจะเจอพี่นาให้ได้ พี่นาต้องยอมตามใจผมแน่ แต่นั่นมันจะทำให้ทุกอย่างเปลี่ยนไป

ตอนสายๆ ผมจอดรถหน้าร้านอาหารแห่งหนึ่งย่านบางนา ผมมาที่นี่วันนี้เพื่อคอนเฟิร์มครั้งสุดท้าย ถ้าทั้งสองฝ่ายตกลง วันนี้จะเป็นการสวิงกับคู่รักคู่ที่สองของผม ครั้งนี้เราทำกันแบบที่ควรจะเป็น นัดเย็ดแล้วแยกย้าย อันที่จริงผมไม่ได้สนใจเรื่องสวิงกิ้งมานานแล้ว ตั้งแต่เจอพี่นาความสนใจอยากเย็ดเมียคนอื่นของผมลดลงไปจนเกือบหมด คู่นี้ไปเจอโปรไฟล์เก่าที่ผมทิ้งไว้ในเว็บสวิงเกิดสนใจเลยติดต่อมา ผมอ่านเมล์แนะนำตัวของคู่นี้แล้วก็แอบทึ่ง มันมีแบบนี้ในโลกด้วยเหรอวะ น่าสนใจดี เลยติดต่อกลับไป

ไลน์คุยรายละเอียดกัน คู่นี้ผู้ชายชื่อโชคอายุไล่เลี่ยกับผม ผู้หญิงชื่อออมอายุอ่อนกว่าโชคสามปี ทำงานเอกชนบริษัทเดียวกัน เรื่องมันเริ่มต้นจากคุณโชคอยากเย็ดเพื่อนรักของคุณออม เพื่อนคุณออมชื่อจูน คุณจูนเป็นแม่ม่ายเลิกสามีทำงานเป็นครูโรงเรียนเอกชน คุณจูนแอบมีใจให้คุณโชคนานแล้วคุณออมรู้เรื่องนี้ดี เรื่องมันควรจะแฮปปี้เอนดิ้งตรงนี้ แต่ดันมีปัญหาเพราะคุณออมคิดว่ามันไม่ยุติธรรมกับเธอ ถ้าคุณโชคจะเย็ดคุณจูน คุณออมก็จะเย็ดกับผู้ชายคนอื่น คุณโชคเสนอเพื่อนหลายคนให้คุณออมเลือกแต่คุณออมไม่เอา คุณออมรู้สึกไม่สะดวกใจกับคนใกล้ตัว เลยมาจบที่หาชายเดี่ยวมาสวิงกับเธอตอนคุณโชคเย็ดกับคุณจูน

ตอนแรกผมก็คุยเล่นขำๆ นึกในใจ คุณโชคนี่สงสัยสเปิร์มขึ้นสมอง อยากเย็ดเพื่อนเมียจนยอมยกเมียให้คนอื่นเย็ด ตลกดี ถ้าไม่ใช่เพราะคุณออมดูน่าสนใจผมคงไม่คุยกับคู่นี้ คุยกันไปสักพักก็ขอเปิดกล้อง คุณโชคดูหน้าตาหล่อเหลาดีถึงว่าคุณจูนอยากให้เย็ด ตอนแรกไม่เห็นคุณออมคงหลบอยู่ ดูท่าคุณออมจะพอใจหน้าตาของผมเลยโผล่หน้ามาให้ดู สวยใช้ได้ เลยตกลงกันว่าจะมาดูตัวจริงคอนเฟิร์มกันวันนี้และจะพาคุณจูนมาดูตัวด้วย ถ้าไม่มีปัญหาอะไรก็จะสวิงกันวันนี้เลย

ผมมาถึงก่อนเวลานัดแต่ทั้งสามก็นั่งคอยอยู่ในร้านก่อนแล้ว คุณโชคผิวขาวหน้าตาดีกว่าผม แต่ดูไม่บึกบีนเหมือนผมที่ออกกำลังกายเป็นประจำและผิวคล้ำกว่า ส่วนสองสาววันนี้เหมือนจะแอบแต่งตัวมาประชันกัน

คุณออมเป็นผู้หญิงใบหน้ารูปยาวคือมีส่วนคางกับหน้าผากเยอะกว่าใบหน้ารูปไข่นิดหน่อย แต่ไม่ได้ยาวจนน่าเกลียดนะครับ สมส่วนกำลังดีเข้ากับคิ้วที่ค่อนข้างตรง ตาโตจมูกโด่งพอประมาณกับริมฝีปากอวบอิ่มแต่ไม่หนา ทาลิปสติกสีแดงรูบี้เรดน่าจูบ ผมทรงบ๊อบสั้นสีน้ำตาลบรูเน็ต สไลด์ปลายผมนิดๆ คุณออมแต่งตัวสไตล์เกิร์ลเน็กซ์ดอร์ ทาเล็บสีเทามุก สวมเสื้อยืดรัดรูปคอปาดแขนสามส่วนสีเทาอ่อนอมฟ้าตัดกับกระโปรงพลีทสีน้ำตาลครีมสั้นครึ่งหน้าขา สวมรองเท้าคัทชูพื้นเรียบสีเดียวกับเสื้อ รูปร่างสูงโปร่ง สรุปได้สั้นๆ นี่คือเด็กสาวข้างบ้านที่คุณพาออกงานได้สบายๆ

ส่วนคุณจูนผมไม่ค่อยได้เก็บรายละเอียดมากนักเพราะไม่ใช่คู่เย็ดของผมในวันนี้ ดูผ่านๆ เป็นผู้หญิงสวยมากทีเดียว ผิวสองสี ผมดำยาวรวบผมหลวมๆ ไว้ด้านหลัง หน้ารูปไข่ตาเฉี่ยวจมูกโด่งปากบางทาลิปสติกสีเชอร์รี่ สวมชุดเดรสพริ้วๆ เกาะอกแบบผูกคล้องคอสีชมพูหม่นโชว์แผ่นหลัง สวมรองเท้าส้นหนึ่งนิ้วสีน้ำตาล หุ่นค่อนข้างดีนมเป็นนมก้นเป็นก้น

ถ้าให้คะแนนความสวยพี่นาที่รักของผมเต็มสิบ คุณจูนจะได้ประมาณเก้า ส่วนคุณออมได้เจ็ดคะแนนครึ่ง มิน่าคุณโชคถึงได้สเปิร์มขึ้นสมองจนยกเมียให้ผมเย็ด คุยแนะนำตัวเองกันนิดๆ หน่อยๆ เพราะส่วนใหญ่คุยกันมาในไลน์แล้ว คุณโชคกระซิบกระซาบกับคุณออมก่อนจะหันมามาชวนผมคุยเรื่องเช่าพูลวิลลา แบบนี้ก็คือฝั่งนู้นไม่มีปัญหา ผมก็โอเคเพราะถูกใจคุณออมอยู่ไม่น้อย ผมปล่อยให้สามคนช่วยกันเลือก ตกลงได้พูลวิลลาแถวพัทยากลางขนาดไม่ใหญ่นักแต่ดูสะอาด มีรั้วรอบขอบชิดและปลูกต้นไม้บังสายตารอบๆ บ้าน ค่าเช่าคืนละเจ็ดพัน โทรไปจองเสร็จผมก็โอนเงินให้คุณโชคแชร์ค่าที่พักกับอาหาร คุณโชคบอกติดเบียร์กระป๋องใส่ถังแช่มาท้ายรถถาดนึง ผมไม่ชอบกินเบียร์เท่าไหร่ชอบกินไวน์มากกว่า เลยขอแยกตัวไปซื้อไวน์กับของกินเล่นแถวห้างใกล้ๆ แล้วจะตามไปทีหลัง

คุณโชครีบเสนอแผนแยกกันไปเป็นสองคู่ คุณโชคกับคุณจูนจะไปกันก่อน จะได้จัดการเรื่องที่พักกับอาหาร ส่วนผมไปซื้อของกับคุณออมโดยมีกติกาว่าให้ทั้งสองคู่ทำเหมือนไปกับแฟนตัวเอง ตกลงกันได้ก็เช็กบิลแยกย้าย คุณโชคขับฟอร์ดแร็พเตอร์สีส้มพาคุณจูนไปพัทยา ผมพาคุณออมนั่งซีอาร์วีสีเทาของผมไปซื้อของ แผนของคุณโชคเข้าทางผมพอดี ขานั้นจะรีบไปเย็ดกัน ส่วนผมอยากเช็คประวัติคู่เย็ดของผมนิดหน่อย

หลังจากช่วยกันเดินเลือกซื้อของ เราคุยกันเป็นกันเองมากขึ้น ผมตั้งใจขับรถไปพัทยาแบบไม่รีบทำให้เรามีเวลาคุยกันเยอะ ค่อยๆ เนียนถามไปทีละเรื่อง คุณออมที่กำลังตื่นเต้นเขินอายก็คายความลับจนหมดเปลือก คุณโชคกับคุณออมมาเจอกันตอนทำงาน อยู่ด้วยกันตลอด ส่วนคุณจูนเลิกกับสามีมาสองปี วันหยุดก็จะมาขลุกอยู่กับสองสามีภรรยาไปไหนมาไหนด้วยกันสามคน ที่ต้องถามก็เพราะจะได้รู้ครับว่าผมต้องป้องกันตัวขนาดไหน

คู่นี้ปลอดภัยครับ ผู้หญิงมีผู้ชายคนเดียว ผู้ชายไม่มีโอกาสสำส่อน คุณจูนก็ปลอดภัย ผมได้แต่อวยพรให้คุณโชคไม่ล่มปากอ่าวเพราะอ่อนซ้อม เปลี่ยนสนามใหม่แบบนี้ล่มได้ง่ายๆ ที่เหลือก็คือเช็คกลิ่น กลิ่นบอกอะไรเราได้เยอะ กลิ่นลมหายใจบ่งบอกถึงสุขภาพ กลิ่นสารคัดหลั่งบ่งบอกถึงโรคภัย พูดแล้วก็คิดถึงพี่นา ผู้หญิงแบบพี่นาหายากมาก ลมหายใจหอมสะอาด ไม่มีกลิ่นปาก กลิ่นตัวหอม จุดซ่อนเร้นนอกจากหอมสะอาดแล้วยังแฝงกลิ่นหอมรัญจวน ผู้หญิงส่วนใหญ่ที่ผมเจอดีที่สุดมักได้แค่กลิ่นสะอาดแต่ไม่มีกลิ่นหอมจากตัว ของคุณออมนี่ต้องรอพิสูจน์กันว่าจะเป็นแบบไหน

ผมมาถึงพัทยาบ่ายสองโมงกว่าๆ เห็นรถฟอร์ดแร็พเตอร์จอดอยู่ในบ้านแต่ไม่เห็นคน คุณออมจะตะโกนเรียกหาผมรีบจุ๊ปาก ส่งสัญญาณให้เธอตามผมมาเงียบๆ ย่องเข้าไปในบ้าน เป็นอย่างที่ผมคิดไว้ เห็นเสื้อผ้ากองตามทางเดินไปห้องนอน ประตูห้องนอนก็เปิดแง้มไว้ปิดไม่สนิทคงจะรีบกันมาก เลยชวนคุณออมแอบดู

เรามาได้จังหวะ คู่นี้เพิ่งเริ่มได้ไม่นานไม่ก็กำลังเริ่มยกสอง ทั้งสองคนไม่มีเสื้อผ้าติดตัวคุณโชคกำลังเลียหีให้คุณจูน คุณจูนขยุ้มผมคุณโชคครางอา อา นมของเธอน่าจะคัพดีหัวนมสีน้ำตาลสวย ตรงแคมนอกมีขนปกคลุมหนาแน่นดูแล้วได้อารมณ์ไปอีกแบบ หันมาดูคุณออมตอนนี้เบิ่งตาดูไม่กระพริบตาเอามือทั้งสองข้างปิดปากอยู่ ผมยืนซ้อนหลังคุณออมอยู่เลยผลักเธอเบาๆ เปิดประตูเดินเข้าไป คุณจูนร้องว้ายรีบพลิกตัวหันหลังให้ ผมชูนิ้วโป้งให้คุณโชคพยักพเยิดให้คุณโชคทำต่อผมกับคุณออมจะดู! เห็นเมียตัวเองมาดู คุณโชคคึกใหญ่เหมือนจะโชว์ผมด้วย ยกก้นคุณจูนขึ้นแล้วนอนหงายมุดเข้าไปเลียร่องสวาทต่อ คุณจูนพยายามเอามือมาปิดตรงก้นไม่ให้ผมเห็นหีของเธอ สักพักก็ส่งเสียงครางออกมาตามเดิม

ผมโอบเอวคุณออมที่ตอนนี้เหมือนสติหลุดออกจากร่างไปแล้วเดินไปที่โซฟา ดึงคุณออมมานั่งด้านหน้ากอดเธอไว้หลวมๆ จากด้านหลัง คุณออมยังคงจ้องมองสามีของเธอที่ตอนนี้กำลังถูกคุณจูนดูดควยให้ คุณจูนดูเหมือนจะทั้งอายทั้งตื่นเต้นหลับตาพริ้มดูดควย  ผมลูบไล้หน้าขาที่พ้นจากขอบกระโปรงของคุณออม ค่อยๆ เลื่อนขึ้นไปเขี่ยเนินเสียว กางเกงในลายลูกไม้สีดำตัวจิ๋วเริ่มมีน้ำซึมออกมา ละมือจากเนินนุ่มตลบชายกระโปรงของเธอให้พลิกขึ้นแล้ววางมือบนท้องน้อยที่เรียบแบน คุณออมแขม่วท้องให้มือของผมแทรกผ่านขอบเอวกางเกงใน ขาของเธอที่วางอยู่เกือบชิดกันค่อยๆ อ้าออก ผมกดมือลงไปกุมแนบเนื้อ รู้สึกได้ถึงผิวที่เรียบเนียนไม่มีขน ดูท่าวันนี้ผมจะได้เจอของดี คนจีนเรียกหีที่ไม่มีขนแบบนี้ว่าเสือขาว นอกจากจะน้ำเยอะเย็ดมันส์แล้ว เจ้าของเสือก็จุดติดง่ายไม่ต้องฟอร์เพลย์นาน แถมยังรุกเก่ง

ผมกรีดปลายนิ้วลากจากปลายร่องเสียวขึ้นมาแล้วงอนิ้วกดตรงปากรูสวาท น้ำรักของคุณออมก็ไหลออกมาชะโลมนิ้วผมจนเปียกชุ่ม คุณออมละสายตาจากสามีเหลียวมามอง ผมกดนิ้วล้วงลึกเข้าไปในรูเสียว อา~ เธอครางเบาๆ หันกลับไปมองสามีอีกครั้ง ก่อนที่จะขยับพลิกตัวจากหันหลังเป็นหันข้างให้ผม ริมฝีปากอวบอิ่มสีแดงรู้บี้เผยอขึ้นเล็กน้อยราวกับเชิญชวน ผมก้มลงประทับจูบดูดลิ้นเล็กๆ ของเธอที่รุกล้ำข้ามแดนมา มือข้างที่ว่างสอดเข้าไปใต้เสื้อยืดดันบราของเธอขึ้นพ้นนมแล้วกุมเต้าขนาดพอดีมือใช้นิ้วบี้คลึงหัวนม อื้อ อื้อ คุณออมครางในลำคอ เธอดึงชายเสื้อขึ้นอวดเต้านมคัพบี ก่อนที่จะโน้มคอผมลงให้ดูดที่หัวนมชมพูอมแดงชูชันของเธอ

คุณโชคกำลังเข้าโค้งสุดท้ายรัวกระเด้าควยเย็ดคุณจูนน้ำใกล้แตกเต็มทน เสียงคุณจูนร้องครวญครางดังลั่น โอ้ย โอ้ย โอ้ย พอเหลือบมองมาดูเห็นผมกำลังล้วงหีดูดนมให้คุณออมก็ส่งเสียงคำรามเร่งเครื่อง สุดท้ายทนไม่ไหว ชักควยออกมาแตกรดเต็มหน้าท้องคุณจูนแล้วล้มลงไปนอนหอบ  คุณจูนเหมือนจะยังไม่เสร็จ แต่นั่นไม่ใช่ปัญหาของผม คุณออมตอนนี้ใกล้จะเสร็จแล้ว เธอกอดผมแน่นครางอยู่ข้างหูผม เสียวอะ โอ้ยเสียว อึ้ย อึ้ย โอ้ยยย ผมทั้งบดทั้งล้วงทั้งขยี้ปุ่มกระสัน รูดมือขึ้นลงเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ โอ้ย จะเสร็จแล้ว โอ้ย เสร็จแล้วววว น้ำรักของคุณออมพุ่งออกมาเยอะมาก รูสวาทตอดรัดนิ้วผมแน่น ผมลูบแผ่นหลังเธอตบเบาๆ คุณออมเงยหน้าขึ้นเห็นผมยิ้มให้ก็ยิ้มอายๆ เอื้อมมือจะจับควยที่ยังอยู่ในกางเกงของผม ผมกระซิบ คุณออมหันไปดูเห็นสองคนกำลังมองมาที่เธอเลยเขินไปต่อไม่เป็น ผมหัวเราะเบาๆ ชวนทุกคนไปเล่นน้ำ ไหนๆ ก็มานอนพูลวิลลาต้องใช้ให้คุ้ม

ความจริงผมก็อยากเย็ดคุณออม แต่เห็นว่าจังหวะไม่เหมาะ คู่นั้นจบแล้ว คู่เรายังไม่เริ่ม ไม่อยากเล่นหนังสดให้คนอื่นดู ผมอยากสนุกกับเสือตัวนี้ให้เต็มที่ ยกยอดไปคิดบัญชีทีเดียวตอนกลางคืนดีกว่า

แดดยังคงแรงแต่โชคดีที่พูลวิลลาหลังนี้ปลูกต้นไม้ไว้เยอะสระน้ำเลยร่มรื่น ผมจัดการตัวเองเสร็จก่อนคนอื่นเลยลงไปแช่น้ำเล่น อากาศร้อนแบบนี้ถ้าไม่อยู่ในห้องแอร์ก็ต้องนอนแช่น้ำ คุณโชคตามมาเปิดเบียร์ดื่มนั่งเอาขาแช่น้ำอยู่ข้างสระ สองสาวออกมาพร้อมกัน คุณออมใส่บิกินี่บราแบบพุชอัพกางเกงแบบมัดปมด้านข้างสีน้ำเงินแอดไมรอลบูลโชว์ผิวขาวกับเรียวขา คุณจูนที่หุ่นบึบบับบราเป็นแบบครอปท็อปอุ้มนมที่ล้นทะลักกับกางเกงไฮคัทสีช็อคโกแลต นมเป็นนมก้นเป็นก้นจริงๆ เล่นน้ำกันผมแอบสกินชิพจับนมจับก้นคุณจูนไปหลายที มันเขี้ยว

ตกค่ำอาหารก็มาส่ง เป็นพวกทะเลเผา นั่งกินกันจนฟ้ามืดคุณโชคดูเมาหน่อยๆ ขอตัวจูงมือคุณจูนขึ้นห้อง คุณออมทำท่าถามว่าจะตามไปดูหรือไม่ ผมส่ายหน้าดึงเธอมานั่งคร่อมตัก สมกับเป็นเสือน้อยไม่ต้องให้สอนจูบหอมกรุ่นกลิ่นไวน์อ่อนๆ ก็ส่งมาถึงที่ คุณออมกอดคอผมดูดปากแลกลิ้น ผมแหวกบราบิกินีออกไปด้านข้าง เอามือคลึงเต้าบี้หัวนมเล่น นมของเธอแม้จะเล็กแต่ทรงสวย เป็นทรงลูกแอปเปิ้ลลูกเล็กๆ หัวนมสีชมพูแดงงอนขึ้นชี้ออกจากกัน คุณออมโยกตัวบดเนินสวาทกับท่อนเอ็นของผมที่แข็งเป็นลำใต้กางเกง

พี่นัทออมอยากแล้ว~ อยากอะไรครับ? อยาก.. อยากโดนเย็ดแล้ว~ อา อา น้ำรักของเธอไหลออกมาย้อมกางเกงบิกินี่จนมันเลื่อม ผมประคองเธอลุกจูงมือเธอเดินเข้าบ้าน เสียงครางสลับกับเสียงกระแทกควยดังมาให้ได้ยิน คู่นี้เย็ดกันไม่ปิดประตูห้องอีกแล้ว พอไปถึงห้องของเราคุณออมก็โน้มคอผมลงมาจูบแลกลิ้นก่อนที่จะคุกเข่าลงล้วงควยผมออกมาดูดมืออีกข้างก็เกี่ยวร่องเสียวของตัวเองดูดจ้วบๆๆ  ผมดึงตัวเธอขึ้นพลิกให้เธอหันหน้าแนบผนัง เกี่ยวกางเกงบิกินี่ไปข้างๆ พอเอาควยจ่อจะเย็ดเธอก็ถามเสียงสั่น พี่นัทไม่ใส่ถุงเหรอ? ออมอยากให้ใส่หรือเปล่าหละ? ออมกลัวท้อง.. เดี๋ยวพี่แตกข้างนอก อื้อ~ กดควยพรืดทีเดียวมิดด้าม เสือน้อยเขย่งเท้าแอ่นก้นขึ้นให้ผมเย็ดครางลั่น มันควยมากครับ ลื่นแต่แน่นกระชับ ผมล็อคเอวจับกระเด้าแบบเข้าสุดออกสุดใส่ไม่ยั้ง อ๊า อ๊า เสียว โอ้ย เสียวมากเลย อ๊า วี้ดดด เสร็จแล้ว อูยย เสร็จแล้ว~ น้ำรักของเธอไหลลงมาตามขา รูเสียวตอดควยผมถี่ยิบ ผมดึงควยออกพลิกตัวเธอกลับมาให้เธอยืนพิงผนัง ช้อนขาขึ้นข้างนึงย่อตัวลงเสยควยเย็ดเข้ารูเสียวมืออีกข้างก็ขยำนม คุณออมเกาะไหล่ผมระดมจูบสลับกับคราง อา อา ผมเสยควยเร็วขึ้นกระชิบพี่ใกล้แตกแล้ว คุณออมรีบร้องบอก เดี๋ยว อย่าเพิ่ง อย่าเพิ่ง ออมจะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้ว อ๊าาา เสร็จแล้ว เสร็จแล้ว~ กอดผมตัวเกร็ง ผมก็ไม่ไหวแล้วโดนหีรัดแน่นตอดรัวแบบนี้ สาวควยเสยแรงๆ ส่งท้ายแล้วชักออก คุณออมรีบคุกเข่าลงอ้าปากรอน้ำควย ผมฉีดน้ำควยออกมาเลอะเต็มหน้าของคุณออมแล้วกดควยเข้าไปในปากให้เธอดูด บอกได้คำเดียวสะใจมาก!

จูงมือกันเข้าห้องน้ำล้างหน้าล้างตาเสร็จ ผมก็จับไหล่คุณออมมานั่งลงที่เตียง ก้มมองพินิจดูเด็กสาวข้างบ้านที่แสนจะน่ารักคนนี้ ดูแล้วก็นึกเอ็นดู คุณโชคคงไม่รู้วิธีเลี้ยงเสือ ปล่อยปละละเลยให้อดๆ อยากๆ มีของดีอยู่กับตัวแท้ๆ ดันไปหาเรื่องบุกป่าฝ่าดง เสียของจริงๆ

คุณออมเงยหน้าขึ้นมองสบตาผม ปากอวบอิ่มเผยอออกเล็กน้อยมองเห็นปลายลิ้นแตะด้านในริมฝีปาก เสือน้อยตัวนี้ยังไม่อิ่ม! ผมโน้มตัวลงจูบอ้อมมือไปด้านหลังปลดตะขอถอดบราบิกินี่ออก ดันตัวเธอให้นอนลงขาห้อยอยู่กับพื้น หยุดมองชื่นชมก่อนจะเลื่อนมือลงมากระตุกเชือกถอดกางเกงบิกินี่ตัวจิ๋ว ผมคุกเข่าลงช้อนขาข้างหนึ่งของคุณออมพาดบ่า เอามือดันขาอีกข้างชูขึ้นปล่อยให้ปลายเท้าตกลงมา เสือขาวตัวน้อยก็ปรากฏกับสายตา สวยจริงๆ แคมนอกอวบอูม แคมในสีชมพูอมแดงระเรื่อมันเยิ้มไปด้วยน้ำรัก ปุ่มกระสันโผล่ยื่นออกมาเป็นเม็ดมีน้ำรักท่วมเอ่ออยู่รอบๆ ผมก้มลงไปดูดเลียน้ำรักอย่างตะกละตะกลาม

เสือขาวนั้นต่างจากหีที่โกนหรือแว็กซ์ขนออก พวกที่โกนหรือแว็กซ์สีผิวบริเวณนั้นจะเข้มกว่าสีผิวรอบๆ และมักมีตอขนหรือพื้นผิวที่ไม่เรียบ แต่เสือขาวนั้นสีผิวจะแทบไม่แตกต่างจากส่วนอื่น ที่เด็ดสุดก็คือเรียบลื่นให้ความรู้สึกดีเวลาเลีย ผมสอดนิ้วมือข้างที่ว่างเข้าไปในรูสวาทงอนิ้วกดคลึงแถวๆ จุดจีสปอตเพิ่มรสชาติความเสียวให้กับเธอตอนดูดน้ำรักรอบๆ ปุ่มกระสัน อ๊า อ๊า พี่นัท พี่นัท เสียว อ๊า เหลือบมองขึ้นไปดู คุณออมตอนนี้แทบจะขยำนมตัวเองหลุดติดมือ เห็นแล้วได้อารมณ์จริงๆ ผมเปลี่ยนเป็นรัวลิ้นฉกปุ่มเสียวทำเอาเธอร้องครางเสียงหลง อ๊า อ๊า พี่นัท ว้ายยยยยยยยยยย เสร็จแล้ว อู้ยยย เสร็จแล้ว น้ำแตกออกมาเลอะปากเลอะคางผมเต็มไปหมด พี่นัท~ ออมไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลย~ อูยย

ผมลุกขึ้นยืนพลิกตัวเธอให้อยู่ในท่าคลานปลายเท้าพ้นจากขอบเตียง แทรกตัวเข้าไปตรงกลางเอาควยจ่อแล้วกด ท่านี้ตำแหน่งปากรูเสียวจะอยู่ในระดับเดียวกับควยของเราเวลายืน ถ้าตัวสูงอาจต้องย่อตัวลงหน่อย เป็นท่าที่เย็ดควยเข้าได้ลึกไม่ติดก้นเหมือนกับท่าหมาตามปกติ เย็ดได้ลึกและแรงผู้หญิงชอบมากเหมาะสำหรับควยชายไทยทุกขนาด เย็ดเสือน้อยไม่ต้องวอร์มก่อน กระเด้าเร็วได้เลย โดนท่านี้เข้าไปเสื้อน้อยก็ครางอู้ว ผมกดมิดด้ามบดหนอกควานลำควยเป็นระยะสลับกับกระเด้า อ๊า อ๊า อูยย เสียว เสียวมากเลยพี่นัท อูยยย ออมไม่ไหวแล้ว จะเสร็จอีกแล้ว อูยยยย เสียว อร๊ายยยยยยยยย เสร็จแล้ว อูยยยย ผมตอนนี้โดนหีตอดจนน้ำแทบแตกเสียวมาก ต้องคาควยเอาไว้ ถ้าชักออกแตกตอนชักแน่นอน

พอความเสียวคลายตัวลงผมก็ขึ้นไปนอนพักเหนื่อยบนเตียง คุณออมปีนขึ้นมานั่งคร่อมจับควยผมให้ได้ตำแหน่งแล้วกดร่องสวาทของเธอลงช้าๆ เสือน้อยใกล้จะอิ่มแล้ว เอวของเธอดีมาก เวลาโยกเหมือนต้นหญ้าพริ้วไหวไปตามแรงลม พอรวมเข้ากับหีที่ลื่นแต่หนุบแน่น ผมได้แต่ครางอูย เสียวควยจริงๆ ~พี่นัท อยากแตกข้างในออมมั้ย หืมมม? ออมไม่กลัวท้องเหรอ? ไม่เป็นไรเดี๋ยวกินยาเอา ออมมียา.. ผมชันตัวขึ้นเปลี่ยนเป็นนั่งหันหน้าเข้าหาเธอ เราเย็ดกันเนิบๆ กระซิบคุยกัน ออมเสียวมากเลยพี่นัท อยากให้พี่นัทเย็ดออมทุกวันเลย อูย เสียว ถ้าพี่นัทเป็นผัวออมคงดี อูย~ ออมเสียวมากเลยผัวขา~ เสียว~ เสียงครางกระเส่าเบาๆ ปานเสียงละเมอข้างหูเร้าอารมณ์ผมถึงขีดสุด ผมคำรามฉีดน้ำควยอุ่นร้อนเข้าไปในรูสวาท คุณออมก็กดหีบดโยกสั้นถี่ๆ อ๊ายยยยย อ๊ายยยย เสร็จแล้ว ออมเสร็จแล้วววว กอดแน่นก่อนจะเสนอจูบให้ผมอย่างดูดดื่ม ออมมีความสุขจัง~

เราจูงมือกันไปอาบน้ำ จูบกันนิดหน่อย เสือน้อยอิ่มแล้วเลยไม่กวน ยืนอาบน้ำให้ผมถูตัวให้อย่างว่าง่าย อาบน้ำเสร็จเธอก็ทำนู่นทำนี่แบบที่ผู้หญิงทั้งหลายชอบทำหลังอาบน้ำ ไดร์ผม หวีผม ทาครีม เสร็จแล้วก็กินยาคุม ผมถามว่าไม่เป็นไรเหรอ เธอบอกไม่เป็นไร เคยกินมาแล้ว บางคนแพ้แต่เธอไม่เป็นไร จากนั้นก็ฮัมเพลงมานอนข้างๆ ผมที่นั่งพิงหมอนใช้มือถือเช็คข้อความที่พี่นาทิ้งไว้ในห้องลับก่อนที่จะพิมพ์เล่าเรื่องผมสวิงกับคุณออมให้พี่นาฟัง เราตกลงกันไว้ว่าจะไม่มีความลับต่อกัน คุณออมถามว่าผมคุยกับแฟนเหรอ ผมหันไปยิ้มให้ก่อนตอบว่าอือ รักมากเลย เธอดูสงสัยแต่ไม่ได้ถามอะไรต่อ ตัวเธอเองก็มีคู่แล้วเหมือนกัน ส่งข้อความเสร็จก็ปิดไฟนอนกอดกันหลับ

ตื่นขึ้นมาตอนสายๆ รู้สึกเสียวๆ ควย ก้มดูเห็นคุณออมกำลังกู้ดมอร์นิ่งคิสเจ้าโจรน้อย กำลังว่าจะจัดสักหน่อยคุณโชคก็มาเคาะประตูเรียก คุณโชคโทรสั่งพิซซ่ามากินเป็นอาหารเช้าเลยมาเรียกพวกเราออกไปกินด้วยกัน วันนี้ตกลงกันว่าจะแยกเป็นสองคู่เหมือนเดิม แยกย้ายกันไปเที่ยวแล้วค่อยกลับไปเจอกันที่กรุงเทพฯ ตอนเย็นๆ หลังจากเช็คเอาท์คืนบ้านเสร็จผมก็พาคุณออมไปเที่ยวเกาะล้าน ผมขี้เกียจขับรถ ไปเกาะล้านมีค่าใช้จ่ายอยู่บ้างแต่ผมพอจ่ายไหว มาทะเลทั้งทีก็ต้องเที่ยวทะเลจริงมั้ยครับ เกาะล้านมีอะไรให้เล่นหลายอย่าง เรือกล้วย เจ็ทสกี เรือลากร่มพาราเซล มีวิวสวยๆ ร้านเก๋ๆ ให้ถ่ายรูปเช็คอิน ตอนแรกคุณออมสวมชุดเดรสสายเดี่ยวสีฟ้าอ่อน พอรู้ว่าจะไปเที่ยวเกาะล้านก็เปลี่ยนไปใส่บิกินี่สวมกางเกงยีนส์ขาสั้นกับเสื้อกล้ามแขนกว้างสีขาวตัวโตๆ ทับไว้ ตอนเล่นน้ำก็ถอดออก ผมชอบเธอในชุดบิกินี่มากดูไม่เคยเบื่อ

คุณออมสนุกมากกว่าจะยอมกลับก็เกือบค่ำ หลังจากอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องอาบน้ำแถวนั้นก็อ้อยอิ่งกันอยู่แถวพัทยาต่อจนฟ้ามืด ผมก็ขับรถพาเธอกลับ คู่คุณโชคอยู่ข้างหลังพวกเราเพิ่งออกจากระยองน่าจะถึงกรุงเทพฯ ตอนดึก

ออมไม่อยากกลับเลยพี่นัท~ น้องออมเอียงตัวข้ามคอนโซลมาซบไหล่ ผมเปลี่ยนมาเรียกเธอว่าน้องออม เวลาคุยกันก็เรียกเธอออมเฉยๆ อยู่ด้วยกันมาสองวันเย็ดกันแล้วด้วยไม่สนิทกันก็คงแปลกละ ..ออมไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงต่อ เสือน้อยระบายความกังวลใจของเธอให้ผมฟัง ผมได้แต่โอบไหล่ปลอบโยนให้กำลังใจ น้องออมเลื่อนตัวลงไปหนุนตักผม รถซีอาร์วีมีคอนโซลกลางต่ำคันเกียร์ก็ไม่เกะกะทำให้เธอลงมานอนหนุนตักผมได้สบายๆ ..พี่อยู่กับออมสนุกมั้ย? ออม..ดีมั้ย? น้องออมน่ารักอยู่ด้วยแล้วสบายใจครับ ..ออมหมายถึงเรื่องนี้.. น้องออมพลิกตัวมาเขี่ยควยของผมที่อยู่ในกางเกงเล่น ดูเหมือนว่าเธอจะขาดความมั่นใจในตัวเองเรื่องเซ็กส์ เธอคิดว่าคุณโชคอาจจะเบื่อเพราะหลังๆ คุณโชคไม่ค่อยเย็ดกับเธอ ผมกลับคิดว่าคุณโชคไม่รู้วิธีเลี้ยงเสือมากกว่า ความจริงมันไม่ได้ยากอะไรเลย คุณแค่ต้องอึดพอแค่นั้นเอง ไม่จำเป็นต้องควยใหญ่ยาว ไม่จำเป็นต้องลีลาดี แค่อึดที่เหลือเธอจัดการเองได้ พอแฮนเดิ้ลไม่ไหวเลยกลายเป็นปม ผมไม่ได้พูดอะไรแค่บอกว่าเธอคิดมากไปเอง เรื่องแบบนี้ผู้ชายถือสา พูดมากไม่ดี

~ถ้าพี่ไม่มีแฟนก็คงดี ทำไมเหรอครับ? ออมจะมาให้พี่เย็ดทุกวันเลย.. น้องออมดึงขอบกางเกงชายหาดขาสั้นของผมลง ควานเอาควยที่ถูกเขี่ยเล่นจนแข็งเป็นลำออกมาดูด ริมฝีปากที่อวบอิ่มให้ความรู้สึกที่หนุบหนับเวลารูดเข้าออก แถมลิ้นของเธอเหมือนปลาตัวเล็กๆ ที่ซุกซนซอกซอนไปทั่ว ผมเสียวตัวชาจนแทบขับรถต่อไม่ไหว รีบขับออกทางขนานมองหาที่จอด เจอที่เหมาะข้างหน่วยราชการแห่งหนึ่งแนวรั้วยาวมีต้นไม้ใหญ่เป็นระยะ ไม่มีคนเดินถนน นานๆ มีรถขับผ่านสักคัน ผมรีบจอดชิดใต้ต้นใหญ่มองซ้ายมองขวา น่าจะปลอดภัยเลยดับไฟหน้าติดเครื่องเปิดแอร์ไว้เหมือนคนจอดพักรถ

ผมดึงเธอขึ้นมาจูบ เอื้อมมือลูบไล้หน้าขาขึ้นไปหาเนินเสียว แซะผ่านขอบกางเกงในสัมผัสความนุ่มที่เปียกชื้น ผมดึงมือออกมาถลกชายกระโปรงชุดเดรสของเธอให้ร่นขึ้น กุมมือน้อยๆ ไปวางที่เนินเสียว ก่อนที่จะรูดกางเกงในของเธอออก น้องออมเกี่ยวนิ้วเข้าไปในรูสวาทขยับข้อมือขึ้นลงมืออีกข้างก็คลึงเค้นที่หน้าอกท่ามกลางสายตาที่หื่นกระหายของผม พี่นัท~ ออม..ดีมั้ย ออม..น่าเย็ดมั้ย อา อา ผมเอนตัวเข้าไปจูบเด็กสาวที่กำลังหลับตาส่งเสียงละเมอ กระซิบเบาๆ น้องออมขยับมือเร็วขึ้น อา~ ผัวขา ผัวขา โอ้ย โอ้ย ผัวขา เสร็จแล้ว โอ้ย เสร็จแล้วววว เธอผวากอดผมตัวสั่นกระตุก ผมจูบหน้าผากแล้วลูบหลังเธอเบาๆ

น้องออมเงยหน้าจูบแลกลิ้นกับผมก่อนที่จะปีนข้ามมานั่งคร่อมจับควยผมจ่อที่รูเสียวแล้วกดลงกลืนควยผมเข้าไปทั้งลำ ผมเลื่อนเบาะถอยหลังปรับเอนลงจนสุดในขณะที่น้องออมดึงสายรั้งที่ไหล่ลง รูดชุดสายเดี่ยวของเธอลงไปกองที่เอว ปลดบราออกก่อนที่จะเอนตัวลงมาทาทับตัวผมป้อนหัวนมสีชมพูอมแดงให้ดูด อา..

ออมน่าเย็ดมั้ย พี่นัท~ อา อา อยากเย็ดออมมั้ย~ ผมกุมก้นงอนของเธอช่วยพะยุงให้เธอกระเด้าหีเข้าหาควยของผม อูย เสียว ผัวขา ออมเสียว อูยยย ผมเองก็เสียวมากรูสวาทของเธอรัดควยผมแน่น มันเหมือนมีแรงดูดที่หัวควยข้างในรูเสียวของน้องออมทำให้ผมใกล้น้ำแตกเต็มทน พี่จะแตกแล้วออม เสียวมากเลย ..แตกเลยค่ะ แตกข้างในออม ผัวขา~ ออมเสียว ผมไม่ไหวแล้ว กระเด้าควยสวน ฉีดน้ำควยออกไปจนหมดไม่มีเหลือ กดควยแน่น น้องออมบดเนินเสียวกับหนอกควยของผมขมิบรูหีตอดโคนควยก่อนที่จะร้องโอ้ยยยยยยย ฟุบตัวลง เสร็จแล้ววว

กว่าจะถึงคอนโดของน้องออมก็ปาเข้าไปเกือบสี่ทุ่ม น้องออมจูบผมอย่างดูดดื่มก่อนจะเปิดประตูลงจากรถ ผมเฝ้ามองเธอเดินเข้าไปในตึก จอดรอจนเธอโทรมาบอกว่าถึงห้องแล้วค่อยสตาร์ทเครื่องขับรถกลับบ้าน

การสวิงคู่ที่สองของผมจบลงตรงนี้ แต่การเดินทางที่ขนานคู่เคียงไปกับเส้นทางของพี่นาเพิ่งเริ่มต้น ผมได้แต่ภาวนาให้ได้พบกับเธอที่จุดหมายปลายทาง สวัสดีครับ

—-------------------------------------------------------------------------------------------------------

บันทึกท้ายเรื่อง : ตอนที่ห้านี่ยาวหน่อยครับ เป็นซับพล็อตเลยพยายามให้จบในตอนเดียว รีไวซ์สองสามรอบตัดออกไปหลายฉาก ไม่งั้นยาวกว่านี้

ความลับของความรัก เป็นงานที่ผมทดลองเขียนแบบเล่าเรื่องผ่านมุมมองของนัทเพียงคนเดียว ผมพยายามหลีกเลี่ยงบทสนทนา พยายามให้มีน้อยที่สุด ผมเลือกที่จะไม่ใช้เครื่องหมายอัญประกาศ หรือที่เรียกกันว่าเครื่องหมายคำพูดในงาน เพื่อให้มีบรรยากาศของเรื่องเล่ามากกว่าไลฟ์แอคชั่น เทคนิคแบบนี้นิยมใช้กันในเรื่องสั้น แต่ผมอยากลองเอามาเขียนเรื่องยาวดู หวังว่าคงชอบกันนะครับ

ขอบคุณทุกเมนต์ที่ให้กำลังใจเข้ามา ขอบคุณมากครับ

_

Teerapong2534

ชื่นชอบผลงานมากครับ มันโดนมากๆผมชอบผลงานของคุณมากครับ