ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 10 "ความโชคร้ายของชายหื่นกาม"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2020, 04:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akira

ต้องบอกว่า จะอ่านตอนใหม่ๆแต่ละตอนของท่านเนี่ย ต้องรื้อตามไปอ่านตอนเก่าๆ ก่อนหน้านั้นอีกรอบ ไม่ใช่ว่าจำไม่ได้นะครับ แต่จำไม่หมด เพราะท่านแต่งแต่ละตอนนี่ ละเอียดดีมากๆ จนบางครั้งอดสงสัยไม่ได้ เช่น คุณเลนส์โผล่มาตั้งแต่ตอนใด  ทั้งนี้เพื่ออรรถรสในการอ่านตอนใหม่ให้ดียิ่งขึ้นครับ

Rrrrop

Naruto19

john brown

เวลากับสถานที่จำกัด งานก็รัดตัวอยู่จะได้จัดไหมเนี่ย ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

nan156156

ความโชคร้ายของสาวน้อย เช่นกัน น่าตามมาก

Nal

robot 77

ดาวน่าจะโดนจัดคาชุด กลางงานแต่ง หรือว่าอินทรีจะโดน

SNGOT

อ่านละต้องใส่สูทให้บ่อยขึ้นมั่งซะละเผื่อจะมีสาวๆกลืนน้ำลายใส่มั่งครับ

oay02

หลังจากหายไปนานพี่อินทรีกลับมาแล้ว คงจัดหนักน้องดาวแน่ๆ

[BPD]

ชุดที่ใส่มันก็นะ มันเป็นตัวระบุว่า จะโดนหนักแค่ไหนน

rruaay

chanky2007

พี่อินทรีเจอน้องคนดีแบบดาว
มีแต่ความหื่นล้วนๆ แบบนี้ จะจัดกันหนักขนาดไหน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป