ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

tokkatoramma

ขอบคุณครับ บิ้วกันขนาดนี้ คงไม่วายน้องแอลตกเป็นทาสรักของหนุ่มแน่ๆ

phozis

ขอบคุณครับ ขอเลือกปฎิเสธครับ เหตุผลคือตามรอยซีรีย์หลายๆเรื่องที่ท่านนักฆ่าหมายเลขแปดได้วางพล็อตไว้คือฮาเล็มครับ ::Shy:: ::Shy::

hideko

นัทชิ

ผมว่าตาโป้งนี่มันต้องมีไรเเอบเเฝงเเน่นอนเลยครับ
ขอบคุณครับ

balaha

ขอบคุณครับ ผมชอบมากเรื่องนี้ กำลังสงสัยว่าจะออกแนวฮาเร็มอีกรึป่าว

ads_s7

นายโป้งไอ้บ้ากามว่าแต่แบ่งให้ดูมั่งดิ

tadds

boon66

เกือบไปแล้ว ความลับเกือบแตก ต้องวางแผนแก้เผ็ดไม่ให้ยุ่งกับแป้งอีก

big0351

ถึงเลือกไม่หื่น คุณนักฆ่าก็ทำให้หื่นได้ครับ 555

sanya

ถ้าเป็นผม ผมจะไม่ตกลงด้วยกับแผนของไอ้โป้ง.
แต่จะวางกุสโลบายหลอกไอ้โป้ง 2-3แผนไป. เพราะยังไงแล้ว แป้งก็ตกเป็นของพระเอกหลายครั้งแล้ว อยู่ที่ว่าพระเอกเรา อยากสร้างบรรยากาศใฟม่ๆกับกิ๊กลับๆ ให้สนุกยิ่งขึ้น

winnythepooh

ห้องในคลิปจะเป็นห้องของน้องแป้งหรือเปล่า นายโป้งเป็นตัวตัวอันตรายจริงๆ

พัดลม

ตอบตกลงสิครับ

อย่างน้อยก็ได้ของมาอยู่ในมือ แล้วค่อยหาทางแก้ ที่(หัก)หลัง  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Pongsathorn Weerahong

พระเอกเรา เอาตัวรอดได้อีกตามเคย เยี่ยมไปเลย รอคอยน้องแอล เหยื่อรายต่อไป

verbatim

รู้เขารู้เรา ต้องทำยอมไปก่อน 
ขอบคุณครับ

Ray z