ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

vergo

ไม่อยากให้โป้งได้น้องแป้งครับ แค่สั่งสอนน้องแอลร่วมกับพระเอกก็พอละ

i_robot

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ผมว่าน่าจะเป็นห้องของแป้งนะครับ

x-gen

อาชีพลับของแป้งปะเนี่ยย เสยดายจัง แต่แผนไอ้โป้งนี่ลองตกลงรับๆ ไปก่อนแล้วค่อยหาวิธีแก้ก็ดีนะครับ

morekung

ตื่นเต้น ให้น้องเอลเปนเ็ตไอดอลบ้างก็ดีครับ

tkcyclops

ช่วงนี้มาเร็วทันใจสายหื่นดีคัยฃบ

peddo

ตอบก่อนเลยนะครับ แปลกใจตั้งแต่ตอนโหวตเหมือนกันครับว่าทำไมไม่จัดเลย ที่สงสัยอีกอย่างคือ ถ้าท่านผู้แต่งลงเรื่องไว้อีกเวบนึง แล้วผลโหวตออกมาคนละทางจะทำอย่างไร จะมี 2  เวอร์ชันเลยรึเปล่า แต่เลือกทางไหนก็ติดงอมครับ ขอบคุณครับ

shinsomin09

อย่าไปยุ่งกับมันเดี๋ยวเสียของหมด55 ขอบคุณครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับ อย่าไปยุ่งกับมันครับ

Pachara Poosomhit

ขอบคุณครับ รอติดตามต่อไปอยู่นะครับ

kit2516

ririn

สนุกมากๆขอบคุณนะคะ ว่าแต่ ห้องของใครน้าาา

Mix_Xer

เลือกข้อสองนะ เพราะไม่อยากให้ให้ไอ้โป้งมายุ่งกับแป้ง

jochohaha

งานดีมาอีกแล้วครับ อย่างโป้งนี่ต้องปฏิเสธไปเลยครับ