ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ละเลงเลือด" (EP.3)

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 19, 2017, 07:00:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pputter

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ยิ่งอ่านยิ่งลุ้นเลยอะว่าจะสู้ไงต่อ มันส์ดีครับ  ::Fighto::

khokkhan

::WooWoo::หมอฟางคนสวยจะช่วยให้สิงห์หายโหดได้ไหมหนอ

cosmos789

arkira

คิดถึงมาเลยครับไรท์ นี่มันนิยายละเลงเลือดชัดๆเบย ปลุกความดิบเถื่อนในตัวคุณมากเลยครับไรท์
ขอบคุณมากครับ

Gim Pongo

น่าติดตามสุดๆ ขอขอบคุณผู้เขียนครับ

QAman

คารวะครับ บู๊ระเบิด ถล่มภูเขา เผากระท่อมมาก ผมนี่เห็นหน้าอาหลองลอยมากับควันปิ้งไก่เลย

pfrankz

เนื้อเรื่องหนักมากก. สนุกมากครับนายสิงห์โหดสุดๆ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ราวกับดูหนังของ ไมเคิล เบย์ ระเบิดภูเขาเผากระท่อมกันเสียสนุกสนาน ขอบคุณมากครับ

automilo

อ่านไปอ่านมาชอบผู้ร้ายซะแล้ว  อากาศ เก่งไปไหมเนี้ย

Chanawin Tosingchai

สมกับเป็นบาปเเห่งความโกรธจริงๆ

timshel

ต้องอย่างงนั้นแหละนายสิงห์ โหดเข้าไว้

panax

มันส์มากครับ

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=184789.msg631383#msg631383

กำพล

กะว่าหมอฟางรอดแล้วแต่ดันมาเจอของใหญ่เลยอุยๆซีด

yak7384

มัน ระห่ำกระฉูด บู๊ดุเดือดเลือดท่วมจอมากครับ

sotimez

อยากรู้ว่าตัวเอกของแต่ละบาปจะมาเจอกันมั้ย