ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 16

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 20, 2023, 08:21:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

h-man

Jim Lord

Aumaim

เดช12341

naja313

naoatt

คนที่เข้ามาน่าจะเป็นฟิน
ตอนนี้โควิดซาไป สถานะของไรท์น่าจะดีขึ้นนะครับ

Poohngern1

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เปิดเรื่องที่เขาใหญ่ว่ามีสาวมา แล้วไปเล่าเรื่องอื่นก่อนเลย ทำให้ความอยากรู้ค้างอีกแระ แต่จากเนื้อเรื่อง น่าจะเป็นหลังจากที่เมกลับมาจากอเมริกาอีกครั้ง ว่าแต่เมคิดถูกแล้วที่เลิกกับพี่อาม เพราะน่าจะไปกันต่อไปไม่ไหวจริงๆ

san2503

มีเจอก็ต้องมีจาก แต่เดี๋ยวก็คงวนกลับมาเจอกันอีกหวังไว้

boy2516

ชีวิตช่วงโควิทก้ออย่างนี้ล่ะแต่ก้อต้องผ่านไปให้ได้

Kamonphat

kk2016

ตอนโควิตหนักๆ ทุกอย่างแย่จริงๆ แต่ในเรื่องน่าจะมาถึงช่วงเริ่มเบาลงละ สาวๆแต่ละกันก็แยกย้ายไปตามทาง แบบนี้จะยังไงต่อนะ

unclejacky

เมมาแล้วก็ไปไม่ทันหายคิดถึงเลย เป็นเรื่องที่รอนานมากๆแต่ไม่คยโกรธคนเขียนเลย เฝ้ารออย่างจดจ่อมาก ขอบคุณที่แบ่งเวลามาเขียนให้อ่านนะครับ

♤judas♤

ตอนนี้น่าจะเคว้งๆฟินก็มีคนตาม เมก็น่าจะพาลูกไปฉีดวัคซีน..แต่บีกลับมาแถมมากับแฟนอีก

poongpong

อ้างจาก: unclejacky เมื่อ ตุลาคม 20, 2023, 09:55:33 ก่อนเที่ยง
เมมาแล้วก็ไปไม่ทันหายคิดถึงเลย เป็นเรื่องที่รอนานมากๆแต่ไม่คยโกรธคนเขียนเลย เฝ้ารออย่างจดจ่อมาก ขอบคุณที่แบ่งเวลามาเขียนให้อ่านนะครับ
ขอบคุณมากครับ ต้อขอโทษด้วยนะครับ