ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...22 ทบทวนบทเรียน

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 07, 2018, 07:42:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

olemantu

หญิงก็คงเหมือนกับชายละม้๊ง..ตรงที่เวลาได้พบเด็ก ๆ ก็ซู่ซ่า เป็นธรรมดาของหญิงชายอายุมากขึ้น..นาชอบ..ผัวชอบ ก็จัดไป..
หญิงสำคัญอยู่อย่างหนึ่งนะครับ..มีผัวมีลุกรักลูกผัวก่อน...ดูแลไว้ ยิ่งเข้าใจกันอยู่แล้ว...ค่อยไปสปอยชู้..คิดเองว่าก็ไม่น่าเกลียดเท่าไรนัก
อย่าหลง..อย่ามักมากไปก็แล้วกัน...
สำหรับท่านผู้เขียน ภาพประกอบที่หามาประกอบ น่ารักมากครับ โดยเฉพาะภาพหญิงที่น่าจะเป็น..นา

akennya

blackjack

::Elder:: สงสารน้องมิคจังไก่อ่อนแท้ๆ จะถึงใจพี่นาเขาหรือเปล่าหนา ยังไงก็ขอให้สู้ๆ นะน้องมิค บทต่อไปขอพี่นาสอนแบบจัดเต็มนะครับ เอาแบบแตกในให้ฟินไปเลยครับ อิอิ

ppp44

ครูนาจะสอนนักเรียนมิคกี่บทเรียนนะนักเรียนมิคถึงจะคล่องใช้ได้ดั่งใจครูนา

outsider

สนุกเลยนะมิค ครูนาต้องสอนให้ได้ความรู้เยอะๆนะครับ

ศิริวัณณา

อ่านแล้วนึกอยากกินเด็กดีนะ  มีชีวิตชีวาขึ้นเป็นกอง..บางทีผู้หญิงก็เบื่อของตายที่บ้านเหมือนชายๆนั่นแหละ  ไม่ได้เกี่ยวว่าชายจะดีหรือไม่ดี  เหมือนหนังเรื่อง unfaithful.. อารมณ์มันระทวยไปเอง..กับสิ่งใหม่ๆที่ได้ลิ้มลอง..แต่ใช่ว่าจะหมดรักกับคนที่บ้าน

oddsk

bangsan

หนูนาเล่นเด็กแล้วกระชุ่มกระชวยที่เหมือนผู้ชายที่ชอบเด็กๆ

jjgreat

1678405

กระดูกอ่อนๆนี่มันน่าเคี้ยวจริงๆกรุบกริบกรุบกรับ

panu98765panu

xonly8board board

ชอบครับ ผลงานดี อยากให้เน้นช่วงยั่วยวน กับบทพูดสองแงาสองง่ามกับสามี แต่หมายถึงคนอื่นครับ ::WowWow::

Thanakrit Nanthikan

งานนี้ถุงยางกี่กล่องก้ไม่พอนะเนี่ย

densanova