ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
257 (44.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 575

artid

thinks

classic007

ชอบหมอพลอยมากเลยครับ ได้ยากมากเลย พอลุงพลได้แล้วอยากให้สุดๆไปเลย

common

อิจฉาลุงพลที่สุด หมอพลอยเริ่มร้อนแรงขึ้นบ้างแล้ว

arsenyo

พลาดท่าเสียทีเต็มๆเลยคุณหมอ ไม่น่าเลยเสียดายย ::Angry::

alexis sank

จารย์น้องนาถยังไม่ทันติดใจเลย อย่าเพิงจบนะ

olemantu

จริงๆก็ไม่ได้อยากสนับสนุนให้ลุงแกจัดการกับหมอพลอยหรอก..แต่เห็นแล้วมันก็สะใจดี..ในความยุ่งเรื่องคนรอบ ๆข้าง

SNGOT

เล็ก.ต้มย

biggiggog

เล่นพูดเอง เออเองซะงั้น
ถามสาวๆก่อนดีไหม
ว่าจะยอมหรือปล่าว
ขอบคุณมากๆครับ

kapomman

สงสารหมอพลอยหน่อยๆเหมือนกัน  จะพูดกะลูกศิษย์ยังไงหว่า

1305kk

badholy

แสบจริงลุงของเรา ขอบคุณมากๆเลยนะครับ
รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วครับ

alittleboat