ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tttsss

พลังเทพมาก งานนี้ท่าจะจัดหนักยังไงน่าจะให้อึกถึกด้วยท่าจะดีครับ

SNGOT

อาเจ๊วิไลจะโดนพระเอกเราจัดด้วยอีกคนไหมครับเนี่ยอิอิ

cd13579

น้าขิก มึงนี่ก็ชงจังเลย แต่บริการหลังเสร็จกามคืออะไรละ มันจะใช้พลังได้เรื่อยเชียวรึ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

633sqd

ป๊อดจริงๆ ดีนะน้าขิกช่วยไว้ ไม่งั้นอดแน่ๆ

ttkttk

นายป๊อดครั้งแรก จัดทีเดียวสองคนเลย นายแน่มาก

leonado54

ปลัดขิกแค่ทำให้ปราถนาเป็นจริง คนเลือกจะเลวเอง

ชายขาญ ทหาร

สองแม่ลูก โดนมนต์ปลัดขิกสองแม่ลูกต้องตกอยุ่ในอำนาจป๊อดแน่ๆครับ

soplpop

tungbts

thbad

wood007

ไอ้ป๊อด ไก่อ่อนจริงๆ จะรับมือสองแม่ลูกไหวไหม

darter

เอาหนิงก้อดีนะ แต่วิไลดูไม่ค่อยน่าเอา

watcharapong Poodklong

จัดไปอย่าให้เสียป๊อดดดดดด เยี่ยมไปเลยน้าขิก

กำพล

แม่หรือลูกที่จะได้เปิดซิงพระเอกของเราต้องมีฉีกแน่ พ่อหนุ่มน้อยหัดปี้

winter042

น่าติดตามตอนต่อไปมากครับ เนื้อเรื่องกำลังมัน หนิงกะแม่จะเป็นยังไงต่อ