ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

note0521

อ่านมาครึ่งนึง สงสัยอย่างเดียว จิมิกระป๋อง มันใช้งานได้ไม่กี่ครั้งเหรอ เห็นทิ้งทีตั้ง หลายอัน คือใช้งานโหดจริมๆ กำแพงก็มันบางถึงกับได้ยินเลยเหรอ ทำไม ห้องผมไม่เคยได้ยินเลยฟะ ::HoHo::

ได้ของใหม่ ทิ้งกันอย่างนี้เลย เก็บไว้ใช้ยามเหงาก็ได้ อิอิ

chin128

เจอแม่บ้านข้างห้องแบบนี้ ควเหนื่อยน่าดู อิอิ

siwapeeza

โอ้โหทำบุญด้วยอะไรเนี่ยอยู่ดีๆก็มีแม่บ้านมาอ่อยยั่วขนาดนี้

ได้ของแก้ขัดช่วงเย็นแล้วสงสัยต้องหาของแก้ขัดช่วงกลางวันด้วยนะนี่ 555

klerkung

pipat.kul

Ilovefuck

TheTwo

หื้มมม ทำกันต่อหน้าอย่างนี้ แล้วมันจะอดใจไหวได้ยังไง โดนแน่ๆ

อืม ได้คู่ขาคอยปลดปล่อยกันไปเลยสินะ สบายตัวล่ะทีนี้

virussand

อยากแม่บ้านขี้เหงาแบบนี้สามีไม่อยู่จัดไปเลยอย่าได้ช้าสกิลการอ่อยนี้สุดยอด ยสตน.

สบายตัวทุกวันเลยสิไอหนุ่ม หุหุหุ

PEE WAII

หนุ่มขี้เหงา กับสาวอารมณ์เปลี่ยน มากันถูกคู่จริงๆ สงสัยจะคบกันยาว สาวสายรุกซะด้วย

เม้นแล้วกลับไปอ่านต่อ ชอบตอนท้าย ลูกเราชื่ออะไรดี สงสัยได้ตัวเล็กกับคนนี้แน่ๆ

zeenspace

::Bloody::
อ่านแล้วอิน อยากเจอสาวข้างห้องแบบนี้บ้าง 555

yulgang007

อยากเจอเหมือนกันนะแบบนี้ แต่ฝนังของเราเป็นปูน แถมหนาด้วยแต่ก็เคยได้ยินเสียงข้างห้องเอากันนะ ตอนปกติเปิดทีวีแต่พอเอากันปิดทีวี ไม่รู้ว่าตัองการให้เราได้ยินหรือป่าวไม่กล้าถาม  ::Sweat::

จะว่าไงดีละก็ถูกใจดีชอบมาก ขอบคุณที่ทำให้ดู

Crypt

เหอ ๆ เจอแม่บ้านสาวไฟแรงสูงอยู่ข้าง ๆ ห้องก็เสร็จสิ สามีไม่อยู่ทำการบ้านตั้งเดือนนึง น่าสงสารแย่

มีเพื่อนข้างห้องดี ๆ แบบนี้น่าอิจฉานะเนี่ย

iiza665

ชอบลายเส้นคนเขียนคนนี้จัง ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

glaciar

อ้อยเข้ามาใกล้ปากขนานยนี้ ใครไม่กินก็แย่แล้วหละครับบ  ::Bloody:: ::Bloody::
อบหน้าสุดท้ายจริงๆ สามีกลับเดือนหน้า คุณเดียวคืนนี้กลับแล้วว  ::Evil:: ::Evil::