ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 2 ภูติแห่งปลัดขิก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 23, 2017, 10:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somporch

บูชามาจากวัดไหนหนอถึงจะสั่งได้แบบนี้มั้ง

nankung

2 แม่ลูกโดนแน่ ๆ ว่าคาถาปลุกปลัดขิกนี้ มันคาถาหัวใจโจรนี่ครับ

kalampee

แหม่ อย่าบอกนะครับว่าจะเล่นลูกสาวต่อหน้าแม่

Kamen Rider V-3

อ้างจาก: nankung เมื่อ ตุลาคม 24, 2017, 02:44:14 หลังเที่ยง
2 แม่ลูกโดนแน่ ๆ ว่าคาถาปลุกปลัดขิกนี้ มันคาถาหัวใจโจรนี่ครับ

วิธีการทำปลัดขิกและคาถาโบราณ ดังนี้

* สิทธิการิยะ ถ้าจะทำปลัดขิกท่านให้เอาไม้แก่นคูณ หรือไม้มงคลที่มีพุทธคุณด้านแคล้วคลาดและมีเมตตามหานิยม นำมาแกะเป็นตัวปลัดขิกตามที่มีความชำนาญ แล้วลงอักระที่ตัวปลัดขิกดังนี้
อุ กัน หะ เน หะ ฯ
ให้ลงตัว อุ ที่หน้าประธาน
และลง กัน หะ เน หะ ที่ลำตัวของปลัดขิกข้างละสองตัว แล้วจึงให้นำเอาปลัดขิกไปปลุกเสกลงอาคมคาถาหัวใจโจร.
" กันหะ เนหะ "หัวใจโจรนี้ใช้ได้สารพัดทาง ทั้งคงกระพัน กันภัย เสกเหล้ากินก็ได้ เสกว่านกินก็ดี อยู่คงนักแล
งานเก่าๆของผมเชิญได้ที่ ลิงค์ด้านล่าง

https://xonly8.com/index.php?topic=164918.msg651695#msg651695

ขอบคุณท่าน Kaithai ที่กรุณาจัดทำลิงค์นะครับ

castiel47

น่าสนุกตั้งแต่เริ่มต้น แต่แอบสงสัย อำนาจจะสู้ รักยม ได้ไหม

ROCKY_BOY

เดินตามมาที่ห้อง ต้องโดนไอ้ใบ้แน่นอนเลย

สนุกครับเรื่องประเภทนี้. ขอบคุณมาก

nano1234

procha

555 ของน้าขิก มันแร๊งจิงๆ เดียวแม่วิไล กับ น้องหนิง ต้องโงหัวไม่ขึ้น เพราะ น้าขิก แน่ๆ ::HoHo::

mongk

โชคดีที่ได้น้าขิกสั่งสอน แต่น้าวิไลและพี่หนิงทำให้โมโหแบบนี้ คงจะปล่อยไปเฉยๆไม่ได้

asdf4321

โดนสั่งอย่างใจนึกแบบนี้ก็เยี่ยมไปเลย โดนแน่ๆสองแม่ลูก
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

marem17

ด่าดีนักใช่ไหม ต้องเจอกันหน่อยแล้ว คิดแล้วขึ้น

SNGOT

ด่าได้แต่อย่าแรง เดี๋ยวเจอพระเอกเราแยง

ชายขาญ ทหาร

เอาแล้วโดนมนต์ปลัดขิกเข้าแล้วสองแม่ลูกโดนๆๆจัดแน่ๆๆเลยครับ

soplpop

tungbts