ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2018, 04:35:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เห็นชื่อเรื่องแล้วมันดูแปลกๆ
พออ่านไปก็เออจริงของมัน
แล้วหมานี่ตัวเมียใช่ปล่าว
อย่าบอกว่าเป็นตัวผู้นะ...เฮตรึมเลยนะ ::Horror::
ขอบคุณมากๆครับ

xtazy

หมาน้อยคงเป็นช่วงติดสัด เปิดเกมเข้าใส่เลย ยูโกะก็รับไปแล้วกัน

trong5171

น้องหมาซนจนได้เรื่องเลยแฮะ ตอนต่อไปนี่ยังไงหว่า วิ่งแบบหมาทั้งคู่..

virgoranger

alrisA

worachat39

tazasss01

ทำไมดูสลับร่างกันง่ายจัง แล้วพระเอกเราจะรู้ความจริงไหมเนี่ย

lord malawong

SickSleeplab

P Eet ✦Diamond✦

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

exelier

อ่าวเห้ย แบบนี้ก็ได้เหรอ
เดี๋ยวไปหาหมามาวิ่งเล่นด้วยเลย เผื่อฟลุค
555 ขอบคุณมากครับสำหรับผลงาน

Daft Punk

ยังงี้ก็ได้บ่ 55555  ::DookDig:: ครางเสียงแปลกนี้ไม่แปลกใจบ้างเหรอออ

แต่ตอน 2 นี้น่าลุ้นๆๆ  กลับมาเป็นอีกได้ยังไง  ::GiveMe::

wender_111

ถ้าวิญญาณจะหลุดไปสลับร่างกันง่ายขนาดนี้ ทากาวหน่อยเถอะครับ โมอย่างเดียวเลย แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

zero21

เนื้อเรื่องแปลกดีแฮะ คราวนี้สลับตัวกับน้องหมาซะงั้น 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com