ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 5

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 12, 2020, 01:39:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ningnong007

ผมยังลุ้นว่ามีตัวละครใหม่มาไหม เรื่องพึ่งเริ่มต้น ยังได้อีกยาว

nakata32

จะไม่ให้...ร้อน ได้ยังละจ๊ะน้องฟ้าโดนยาสวาทไปตั้ง2ซอง ดีนะไม่หัวใจวายไปซะก่อนกลัวใช้เกินขนาด  ::Horror:: ::Horror::

××Mon××

นายเอกนี่จะรักใครจริงใหมเนี้ย หรือแค่ฟันเอามันอย่างเดียว

knight18

น้องฟ้านี่น่าจะโดนพี่เอกบะๆโอบะๆทั้งคืนแน่ๆ ::DookDig::

slimechan

TUWATAR

bluesky11

ผมก็เป็นอีกคนที่อยากเห็นเอกโดนเอาคืนแบบเจ็บแสบบ้าง แต่ฟ้าคงติดใจเอกไปแล้ว แก้แค้นอย่างไร ฟ้าจะกลับมาไหม ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

bkk.man

teerawatc

ภาคนี้ฟ้าเป็นตัวเอก ภาคก่อนเป็นบอย ถึงเป็นเรื่องเดียวกัน แต่ก็ให้อารมณ์ความรู้สึก ต่างกัน ได้อรรถรถไปอีกแบบดีครับ

krond

onimugae

นายบอยโทรมาตอนฟ้ากำลังโดนเอกเย็ดนี่คงตื่นเต้นมากแบบนี้สงสัยฟ้าโดนเอกเย็ดทั้งคืน

golfnapong

สงสารนายบอยแต่ได้บทสาวคนใหม่มาละ คงจะได้สลับคู่ชูชื่นกันเร็วๆนี้ 🤣🤣🤣