ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอี้ยเกี้ย

::Hmmm:: พลังจะมีข้อจำกัดไหมเนี่ย   แค่คิดว่าถ้ามีพลังแบบนี้จะดีแค่ไหนหนอ

mideerat

สองคนในวันเดียวน่าจะมีวิธีเพิ่มความอึดของริทนะครับ

rhafz

แนวสะกดจิตนี่ชอบมากครับโครงเรื่องต่อยอดได้หลายทางเลย

chaosman

ต้องฝึกด้วยการใช้พลังให้หมดบ่อยๆ จะได้พลังเพิ่มขึ้นด้วย

patkungna01

ken77

จะออกคำสั่งมาแบบไหนเป็นเรื่องที่สนุกทีเดียวครับ