ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

นาโทษผัวเฉยเลย ถึงต้อนแรก ผัวจะคะยั้นคะยอให้มี แต่ผัวเห็นน่าไม่พอใจก็ตัดสินใจ ไม่ให้มีแล้ว แต่นาเองล่ะที่อยากมี  กับผัวเก่า   ส่วนชัย จะตัดขาดได้เหรอ  ไอ้เจ ก็ยังส่งไลน์มาขออีก   แล้วเด้วนากับผัวก็เผลอใจอ่อนอีก เสพติด การนอกกาย กันแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

พระพาย

จะตัดใจได้หรือ ติดเสียขนาดนั้น นาจะทำตามสามีขอได้หรือไม่ ขึ้นกับผู้แต่ง แต่ถ้าจากประสพการณ์คงตัดใจค่อนข้างลำบากแล้วกับชัย

amakusa007

JoJo Anfilco

อ่านแลัวเลิกอ่านไม่ได้เลยจริงๆ ชอบมาก

เป็นสามีที่ใจกว้างมาก ส้วนเมียก็ติดใจแล้วละครับสายใยสวาทคงตัดให้ขาดทันทีไม่ได้ง่ายๆ ใจอยากตัดแต่ร่างกายต้องการ สำคัญสามีที่รักคงจะตัดหรอกนะไม่มีอะไรมาเติมเต็มให้ตัวเองตื่นเต้น

aonsniper

boyguard

ต่อไปจะหาอะไรมาเติมเต็มให้ทั้งคู่อีกดีครับ

zynap

ใครจะเป็นผู้โชคดีรายถัดไปกัน ลุ้นดีครับ

Nonamewa

novem2021

nonthaburimann