ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน กรรม

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 02:54:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsan

เพราะเธอแอบมีชู้....พวกเราเลยแอบอยากรู้!

pongphun2397

เป็นกำลังใจให้เมธีนะครับ ชีวิตยังมีอะไรให้ทำอีกเยอะ ดีแล้วครับที่มีสติ

Eardogg5452

donut1531

อ้อยก็นะมีลูกแล้วด้วย

xijikoh

กรรมของใคร หรือว่าตัวผัวก็เคยมีชู้มาก่อน

FRA5M2

กรรมของคนที่ต้องทนเรื่องแบบนี้

kiti90

คนเคยเป็นชู้ก็เป็นชู้อยู่วันยังค่ำ

pao007

Totoh23

ในขีวิตจริงก็มีแบบเรื่องนี้ แต่แค่ไม่เคยมีใครเอามาเล่า

ipichai

อ้อยเค้าก็ยังอยากอยู่ เราก็ไม่มีเวลาให้เค้า ก็ปล่อยเข้าไปดีความสุขด้านนี้ แต่ก็ต้องดูแลลูกนะ
แต่เอ๊ะ ไม่ใช่ว่าอ้อยเค้าไปมีอะไรกับ ... ของเรานะ

kiti90

Boom Balaga

wim720

ครั้งเดียวก็เกินพอ รักมากก็ทุกข์มาก

ชุ้ง

แบบนี้เรียกว่ากรรมนะครับ ซ้ำรอยเลยน่าสงสารครับ

unknowuserxonly