ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 10 กวาดล้าง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

primo1432

Thitima OU

ต้องสั่งสอนให้พวกรุ่นพี่เลวๆสำนึกหน่อย

xostep69

เห้ยริวอ่อนให้หรอ รีบจัดการไอตั้มเลย เเล้วรีบไปดูน้องฝนน้องปาล์มเมียในอนาคตของนาย อิอิ

somsomsss12345

ริวสั่งสอนรุ่นพี่เลยเอาให้เละเป็นโจ๊กเลย

Sdddss

rungg

ไอ้พวกนี้วอนเจ็บตัวจิงถ้าพวกมันรู้ว่าริวเป็นคัยพวกมันคงไม่ห้าแบบนี้แน่ๆ

therasak

ริวโหดเมื่อจำเป็นต้องโหดครับ ไม่ใช่โหดพร่ำเพรื่อ แต่หน้าหม้อฟาดเรียบ 55

FLYINGPIG

ริวเล่นหมาหยอกไก่แบบนี้ เดี๋ยวไก่ได้ไส้แตกกันพอดี

jibxonly

silencer001

สั่งสอนให้เข็ดเลยครับ​ พระเอกจะเก่งเวอร์ไปไหมเนี่ย

alasangel

mewzira

ziggy2

::Fighto:: จัดไปครับท่านริวอย่าเอาไว้

บทเสียวเร้าใจมาก

กับคนพวกนี้ ริวไม่โหดไปหรอกครับ

naitoom

ส่วนตัวผมชอบไอกิโด้อยู่แล้ว ยังมีวิชาอื่น ที่ผู้เขียนนำมาใส่ในเรื่อง พิเศษคือท่าร่วมรักพิศดาร คิดได้ไง สงสัยมากครับว่าผู้เขียนเห็นรูปมาก่อน(แบบดุกดิกๆ) แล้วนำมาเขียน หรือเขียนจากจินตนาการก่อน แล้วจึงหารูปมาใส่ ครับ