ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

อาจารย์มาแปลงสภาพกลายเป็นลูกศิษย์ของสาวบี
หวังว่าคงจะเรียนรู้ได้ไวขึ้นนะครับ
ว่าแต่กล้องที่ถ่ายจะเป็นอย่างไรต่อไปนะครับ

mspeed

ppp44

บีกับต้นร่วมคู่เมกับนพคงหักมุมน่าดู

finex

ต้นเจอแผนนี้เสียเมียแน่ ขอบคุณครับ ::Bloody:: ::Bloody::

Phukit Methitharathon

นพช้่วร้ายมากมีแผนการส่งบีไปให้ต้น

xxio2010

บีใจกว้างมากครับ ทำเพื่อนพได้ขนาดนี้ ผมเลือกบี

mendark

ไม่อยากให้จบแบบนพสมหวังเลย คนเลวแบบนั้น มันควรโดนยิงตาย เป็นชู้กับเมียชาวบ้านเขาไปทั่ว หวังว่าเมจะมีสติคิดได้นะ ว่าควรเลือกทางเดินแบบไหน

jjgreat

ไปๆมาๆต้นขอเลิกเองซะละมั้งเนี่ย

FRA5M2

โดนสาวบีลวงมาเชือดที่ห้องนะเนี้ยพี่ต้น

kramom

นอกจากเอาเก่งแล้ว แผนการยังแยบยลอีก

purery

น่าจะจบลงด้วยดีน้องเมย์ก็สมหวังแล้วทีนี้ คุณต้นก็ได้ทำงานวิจัยโดยไม่ต้องกังวล

Nuzuza Are

::Glad::น้องบี่ก็จับอาจารยืซะอยู่หมัดเลย

Dowprakay Cha

อยากเป็นต้นจังเลยจะได้ลองกินน้ำพริกถ้วยใหม่

sunshine9

มารยาหญิง 500 เล่มเกวียนจริงๆ ต้นไม่รอดแน่ๆ   ::Doubt::

zazter4

จะได้เสมอกันทั้งต้นและเม จัดเลยครับ