ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ascobric007

พระเอกเราคงเป็นทางรอดเดียว เพราะยังไม่ติดเชื้อ
แล้วอย่างนี้พระเอกจะทำไงต่อดี fuck note ก็น่าอ่านดีครับ

MooOon

เพิ่งมีโอกาสได้อ่าน เเละเพิ่งรู้มีเรื่องนี้จากที่ท่านแปลตอนที่1

ดูเเล้วรู้สึกแปลกๆ ตรงที่พระเอกมันหักห้ามตัวเองได้ ทั้งๆที่ตัวผู้คนอื่นพุ่งใส่เลย

เเต่เอาจริงๆ มาเริ่มเรื่องมันก็ใส่2สาวไปเเล้วนินะ 555+

----------------------------------------

ตอนจบฮาสาวที่มากับพระเอกมาก พระเอกกำลังจะหันไปให้หนีด้วยกัน

คุณเธอบอกไม่ทันเเล้ว 555+ เอาจริงๆเหมือนสมยอมด้วยมั้ง เเต่เอาจริงๆ

ผมชอบนะ ถ้าต้องตายเเน่ๆขอตายในเรื่องเเบบนี้ ฟินกว่าเยอะ ^^

sevennine

ย้ัอนกลับมาดูตามที่ผู้โพสได้บอกไว้ตอนนี้คือจุดเริ่มต้นนี่เอง

mindza2212

ถ้าไม่เห็นตอนแรกคงไม่เห็นตอน2เกือบพลาดของเด็ดๆซะแล้ว ส่วนพระเอกคงเพราะป่วยเลยจะกลายเป็นคนที่รักษาสาวๆได้แน่ๆ

โถ่สาวคนนั้นคิดว่าจะเป็นนางเอกสุดท้ายติดเชื้อซะแล้ว

rains

เชื้อซอมบี้หื่นสินะ ตานี่หยุดไม่สนอะไรโลกเลยเหรอเลยไม่รู้ข่าวเนี่ย

สรุปพระเอกก็เอ็นจอยซะงั้น

civil2

ตอนที่พระเอกนอนป่วยเกิดอะไรขึ้นครับเนี่ย ไวรัสแสนดีแบบนี้เริ่มระบาดได้ยังไง

ดูท่าพระเอกเราจะไม่ติด เอ ฟินสุดเลยแบบนี้ ได้เยอย่างมีสติครบถ้วน

xonlyseam

มีของจริงนี่คงบันเทิงน่าดู ไม่ต้องทำงานทำการกันแล้ว  ::Bloody:: ::Bloody::

mooplam565

ไวรัสแบบนี่มีจริงล่ะ บันเทิงแน่นอน

xonly-656

เรื่องนี้ ก็ยังติดใจตรงที่ทำไมพระเอกมันไม่ติดเชื้อหรอกแต่เอ็ง มันหน้าหม้อแทนๆปากบอกว่าแปลกไม่ละ กว่า จะถึงทีทำงานเกดไปสองละ 1ในนั้นก็เด็กอีกยังมีหน้ามาบอกว่ามันแปลกอีก  ::Suffocate::เอ็งนั้นละแปลกสุดละ

soonteen52

พระเอกป่วยหลายวันเลยพลาดเลย555

edit พระเองคงมีภูมิคุ้มกัน ::Hunger:: ::Hunger::
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

strikef.

ขนาดนี้มันไม่ธรรมดาแล้ว อย่าทำเป็นตกใจเล็กๆ ได้ปละ 555 แล้วแบบนี้ขึ้นไปบนรถไฟ จะน้ำหมดตัวก่อนถึงที่ทำงานไหมนะ 555

หมดกันแบบนี้ก็ไม่รู้เรื่องไม่รู้ที่มากันพอดี งี้ตายตาไม่หลับนะแบบนี้

Dkdoekdoek

น้ำแห้งพอดีเยอะจัด

พระเอกก็ฉลาดจริงๆ

betazerox

sukit

เป็นไวรัสที่ติดง่ายเฉพาะผู้หญิง นี่ถ้าติดในผู้ชายไม่เหี่ยวตายเพราะน้ำหมดตัวกันพอดีหรือเนี่ยะ

etracker

ด้วยความที่นานๆ มาทีนึง เพิ่งรู้ว่าข้ามตอนนี้ไป ถึงว่าสิว่าเรื่องที่ติดไวรัสเซ็กส์มาตอนเดียวแล้วหายไปเลย

มีพระเอกที่ไม่ติดเชื่อด้วย น่าสนใจมากว่าพระเอกจะทำยังไงต่อไปครับ