ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 84

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 09, 2021, 07:45:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

กลับไปนี่ไอ้เป็ดเล่นหูชาแน่ป๋าชัย

Iscore

ขอบคุณครับ ได้เงินได้ทองมาเอาไปสร้างประโยดให้กลับชาวเมืองถือว่าดีมากแต่ตอนพาสาวๆไปชื้อของนี้หนีกลับมาจัดการซินน่านี้จะจัดทั้งสามคนเลยหรือเปล่านะทั้งฟีน่าฟีร่าเลย
#แต้มกับเหรียญคงได้อีกเยอะแน่เจอไปทั้งสามคนเลยเหมาหมดครับ

singkanong

ป๋าไม่เบื่อบ้างหรือไงแบ่งๆให้ผมย้างแห่ะๆอิจฉา

Pooh

pp1659

ป๋าชัยเข้าเมืองทีไร ต้องได้เมียกลับไปทุกที

เอเค

TUWATAR

txxt30

taton

เปิดตอนมานี่ เอิ่มมม..ป๋าอย่านะ ว่ากะจะเอาป้าโรล่าเข้าฮาเร็มด้วย เห็นเด็กกว่าไม่ได้เลยเชียว(แซว) ปล่อยแกเลี้ยงเด็กไปเถอะ
ปล.ตั้งชื่อโรล่าเหมือนนางเอกav เลยทำเอาคิดไปไกล 555

motbonzi

ใส่ทั้งสามคนเลยลุงชัย เก็บแต้มที่เสียค่ายาไปก่อน

Paradise

ถามจริง ป๋าจำชื่อเมียได้หมดหรือเปล่า

swss2511

dan49

วาว ลุงชัยได้เมียมาเพิ่มอีกแล้ว คราวนี้จับสามเลยจะได้ไม่มีใครอิจฉาใคร แต่ละนางแต่ละแบบ เต็มที่เลยลุงชัย พลังมีเหลือเฟืออยู่แล้ว5555